GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เควสใหม่!!!ไม่คุ้มอย่างแรง(เจอที่นรกไม่รู้สวรรคเข้ารึยังนะ)  (อ่าน 487 ครั้ง)
Bellsnowbear
Asura Tester
Jr. Member
*

เควสใหม่!!!ไม่คุ้มอย่างแรง(เจอที่นรกไม่รู้สวรรคเข้ารึยังนะ)
« เมื่อ: 07-12-2007, 08:12:08 »

เควสทำขนมปัง(ชื่ออะไรซักอย่างนี่ล่ะคับ) แจกคนในหมู่บ้าน
ไหนจะต้องวาบไปๆมาๆ ขึ้นเรืออีก เสียเงินบิลล่ามากมาย
ต้องไปหาของจากมอนสเตอร์ที่ตกยากแสนยากเอาเยอะด้วย
ผมใช้เวลาในการทำเควสนี้ประมาณ 1 ชั่วโมงครึ่ง (น่าจะเร็วที่สุดแล้วล่ะ อัดยามากมาย)

สุดท้ายผลตอบแทนที่ได้รับคือ EXP อันน้อยนิดเพียง 28924 เท่านั้น!!!

ปรับหน่อยเถอะครับหรือไม่ก็ให้มันมีเควสต่อจากนี้ด้วยไม่งั้นใครเค้าจะทำล่ะครับ

ปล.อุตส่าห์นั่งลุ้นเล่นยันเช้าเพราะต้องรอรอบเรือเศร้าจิต

Cry Cry Cry Cry

~เป็นแค่นักดนตรีที่ไม่ทิ้งความเป็นศิลปินเพราะเงินตรา~
Gaius Appuleius Diocles
Sr. Member

ถ้าคุณทำให้ผมโกรธ แต่ผมจะไม่ทำให้คุณโกรธผม

Re: เควสใหม่!!!ไม่คุ้มอย่างแรง(เจอที่นรกไม่รู้สวรรคเข้ารึยังนะ)
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-12-2007, 12:20:40 »

ขนมปังซื้อที่พ่อค้าจอร์น หน้าวาปมังกรก็ได้หนิ ไม่ต้องหอบสังขารไปถึงเมทัลลิกาน่าหรอก  Smiley

ความคิดกำหนดการกระทำ
การกระทำกำหนดนิสัย
นิสัยกำหนดความเคยชิน
ความเคยชินกำหนดชะตากรรม

คนดีชะตากรรมก็ดี คนเลวชะตากรรมก็เลว
Bellsnowbear
Asura Tester
Jr. Member
*

Re: เควสใหม่!!!ไม่คุ้มอย่างแรง(เจอที่นรกไม่รู้สวรรคเข้ารึยังนะ)
« ตอบ #2 เมื่อ: 07-12-2007, 17:57:39 »

อ้างจาก: ชนมวัต พุ่มงาม ที่ 07-12-2007, 12:20:40
ขนมปังซื้อที่พ่อค้าจอร์น หน้าวาปมังกรก็ได้หนิ ไม่ต้องหอบสังขารไปถึงเมทัลลิกาน่าหรอก  Smiley

มันเป็นขนมปังสูตรพิเศษของคุณปังจูเนียร์เค้าน่ะเลยต้องนั่งเรือไป

Cry Cry Cry Cry

~เป็นแค่นักดนตรีที่ไม่ทิ้งความเป็นศิลปินเพราะเงินตรา~
¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

« ตอบ #3 เมื่อ: 07-12-2007, 18:14:00 »

ถ้าทำแล้ว     สามารถซื้อขนมปังสูตรพิเศษนี้ได้ (เรากินได้ เพิ่มhp 1000 เปงงัย)   

ไม่ก็ ได้ระบบงาน ทำขนมปัง เพิ่มเข้ามา ก้ว่าไปอย่าง   Evil
Itsume
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 07-12-2007, 19:52:53 »

หูเอลฟ์ปลอมเป็นไง Smiley
ป้าย:
หน้า: [1]