GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ++วุ้นนรก กับ วุ้นสวรรค์ ต่างกันยังไงครับ เด็กใหม่อ่ะ เล่นอาชีพไรดีครับแนะนำที++  (อ่าน 445 ครั้ง)
IamSoOorry
Newbie
*

++วุ้นนรก กับ วุ้นสวรรค์ ต่างกันยังไงครับ เด็กใหม่อ่ะ เล่นอาชีพไรดีครับแนะนำที++
« เมื่อ: 07-12-2007, 00:09:45 »

สงสัยครับ เหนมี 2 server  มันต่างกันยังไงครับ  ผมเด็กใหม่ ควรเล่น เซิฟไหนดี  ย้ำ ** เด็กใหม่**

ควรเล่นเซิฟไหน  แล้วอาชีพแรก ที่คู่ควรแก่การปูทาง สำหรับคนหัดเล่น เล่นไม่เป็น ไม่เซียน ไม่มีเงินมาซัพพอท อย่างผม  ควรเล่นอะไรดี

แนะนำหน่อยครับ  จะเป็น GM หรือ ปู่แก่ๆในเวปบอร์ดนี้ ก็ มาตอบผมที หรือเอาเมลล์ มา แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันก็ได้ครับ

-----  blesuperhero@hotmail.com ----          เราก็อยากเล่นเกมของคนไทยล่ะ (อิอิ มียอเล็กๆน้อยๆ)

เอาล่ะครับ  please!!!!!!!   ช่วยกานๆๆ ตอบๆๆๆ  ผมหน่อยนะครับ เนี่ย  load patch เรียบร้อยแล้วววว   Byeee.. miz miz...

~ I'm Sorry ~
Drago(เซฟนรก)/DragonSlayer(สวรรค์)
Jr. Member
**

Re: ++วุ้นนรก กับ วุ้นสวรรค์ ต่างกันยังไงครับ เด็กใหม่อ่ะ เล่นอาชีพไรดีครับแนะนำที++
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-12-2007, 00:42:51 »

นรกเสียตังเล่นสวรรค์ฟรีแล้วก็เสียตังเพื่อเอา Vip แต่แนะนำให้เล่นนรกก่อนเพราะนรกถ้าเล่นผิดอาชีพมันยังรีอาชีพได้แต่สวรรค์ถ้าผิดสร้างตัวเล่นใหม่แถมเก็บเลเวลยากกว่านรกตั้ง 10 เท่า ฉะนั้นนรกพลิกแพลงได้ตลอดเวลาครับ
IamSoOorry
Newbie
*

Re: ++วุ้นนรก กับ วุ้นสวรรค์ ต่างกันยังไงครับ เด็กใหม่อ่ะ เล่นอาชีพไรดีครับแนะนำที++
« ตอบ #2 เมื่อ: 07-12-2007, 15:00:45 »

แล้ว เสียตังยังไงครับ เปนเดือนหรอ แล้วเดือนละเท่าไหร่หรอครับ  คุ้มค่าแก่การเล่นไหมครับ? 

อีกอย่างๆ เล่นอาชีพๆไรดีครับ Huh??  บอกวิธีอัพด้วยจิ อิอิ สเตตัส สกิล  งาน !!! ขอบพระคุณล่วงหน้าอย่างสูง

~Shuffle~
Asura Tester
Hero Member
*

= ω =.

« ตอบ #3 เมื่อ: 07-12-2007, 15:12:40 »

เซิฟนรกเป็นเซิฟเวอร์ใว้ทดสอบแพทใหม่ๆว่ามีบัครึป่าว EXPคูณ10 โดนรีเซตใด้ทุกเมื่อ

เซิฟสวรรค์เป็นเซิฟเวอร์ที่ใว้เล่นจริงๆ EXPใม่คูณ และใม่มีการรีเซต

ส่วนเรื่องจะเล่นอาชีพอะใรดีลองหาอ่านดูในหมวดอาชีพดูนะมีบอกพวกเทคนิคแนวทางการเล่นครบ ถ้าชอบแบบใหนก็เล่นอันนั้นแล่ะ  laugh

IamSoOorry
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 07-12-2007, 17:10:25 »

ครับผมๆ

แต่อีกนิด แฮ่ะๆ อาชีพไหนเล่นง่าย หาตังหาของได้ไวๆอ่ะ อิอิ

ป้าย:
หน้า: [1]