GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าดูขำๆ อิอิ  (อ่าน 215 ครั้ง)
ZeaOn
Newbie
*

....ZeaOn....

เข้าดูขำๆ อิอิ
« เมื่อ: 05-12-2007, 10:09:54 »

Smiley Smiley Smiley www.takcity.com/html Smiley Smiley Smiley

ลองเข้าดูครับ...มันเป็นไวรัส...เอ้ย!!! Shocked ไม่ใช่ล้อเล่นครับ...ผมเข้าแล้ว...ฮามากๆ ถ้าคุณไม่ใส่ใจในคำที่มันพูดนะครับ...จะฮาเอง...คุยกับมันไปดีๆล่ะ Smiley Smiley Smiley ตอนแรกที่ผมเข้าก็นึกว่าจะน่ากลัวแต่ที่จริงแล้ว...ไม่บอกดีกว่า Evil เข้าไปเลยครับ... Smiley Smiley Smiley อย่าไปใส่ใจในคำพูดมันล่ะ

ปล. มันกวนตีนนะครับ. laugh laugh laugh

ปล.2 เข้ามาแล้วช่วยกันขุดนะครับ... Smiley Smiley Smiley

ปล.3 คำเตือนห้ามเข้ามากกว่า 2 ครั้งมิฉะนั้น คุณจะไม่ฮา  Huh? Huh? Huh?

ปล.4 แค่ครายเครียดครับ... Smiley Smiley ไม่มีไรน่ากลัว...

ปล.สุดท้าย...ย้ำอีกครั้ง.....มันโคตรกวนตีน Smiley Smiley Smiley

ขำๆๆๆๆๆๆๆ Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]