GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคที่ทำให้เด้งออกจากเกมส์  (อ่าน 323 ครั้ง)
~Shuffle~
Asura Tester
Hero Member
*

= ω =.

บัคที่ทำให้เด้งออกจากเกมส์
« เมื่อ: 05-12-2007, 01:43:47 »

ถ้าเจอเพิ่มก็จะมาลงเพิ่ม

1.เวลาเข้าวาปใปแล้ว แล้วกลับเข้าวาปเดิมอย่างรวดเร็ว   เด้ง...
2.เกราะหนักศาสนจักร พอคลิกขวาดูข้อมูล   เด้ง...

หนูไม่มีชื่อ
Full Member

Re: บัคที่ทำให้เด้งออกจากเกมส์
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-12-2007, 23:52:09 »

ขอบคุณมากครับ ทางทีมงานจะตรวจสอบและแก้ไขโดยด่วนครับ

- ProjectONE Game Developer -
- หนึ่งปณิธานที่ต้องฝ่าฟัน -
-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

Re: บัคที่ทำให้เด้งออกจากเกมส์
« ตอบ #2 เมื่อ: 11-12-2007, 13:04:24 »

ข้อแรกนี่ทำยังไงเหรอคับ

ส่วนข้อ 2 ผมลองแล้วก็โชว์นะคับ

ดูแล้วน่าจะเป็นจา client ซึ่งลองโหลดมาใหม่แล้วลงตัวเกมใหม่คับ อาจจะแก้ปัญหาได้คับ

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
~Shuffle~
Asura Tester
Hero Member
*

= ω =.

« ตอบ #3 เมื่อ: 11-12-2007, 13:12:12 »

ข้อแรกเคยเป็นอยู่3ครั้งตอนเข้าออกโรงแรมกับทางเข้าเมืองเซาเทินฟอท ประมาณว่าเข้าวาปใปแล้วพอฉากโหลดหายใปแล้วตัวเราเดินกลับเข้าใปในวาปอีกทีมันจะเด้งน่ะ

ข้อสอง เดี๋ยวจะเข้าใปดูอีกทีว่ายังเด้งอยู่รึป่าว ถ้ายังเด้งอยู่คงต้องโหลดตัวเกมส์มาลงใหม่สินะ  = ="

ป้าย:
หน้า: [1]