GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องยกเลิกการเป็นอาชีพนั้นๆ?  (อ่าน 241 ครั้ง)
คuxล่o llห่Jกาโป่elSuเจoร์
Jr. Member
**

เรื่องยกเลิกการเป็นอาชีพนั้นๆ?
« เมื่อ: 04-12-2007, 06:30:19 »

ผมอยากถามตอนเปลี่ยนอาชีพแล้วสามารถยกเลิกได้ป่าว
เพราะผมกดแล้วอ่ะ มานยกเลิกให้แล้วแต่ไหงยางเป็นเรนเจอร์อยู่เรย Shocked Shocked Shocked Shocked

คนหล่อ  ไร้ลักษณ์
cyclop
Jr. Member
**

ไม่บอกเฟ้ย

Re: เรื่องยกเลิกการเป็นอาชีพนั้นๆ?
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-12-2007, 09:45:08 »

หากเรายังไม่ได้เปลี่ยนอาชีพ เราสามารถที่จะยกเลิกเควสต์อาชีพที่เรากำลังทำได้ครับ แต่หากเราเปลี่ยนอาชีพไปแล้วจะไม่สามารถเปลี่ยนกลับได้ครับผม

ความสุขที่สุดในชีวิต คือการที่มีคนเห็นถึงคุณค่าในตัวของเรา
ป้าย:
หน้า: [1]