GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ของหายแงแงแง  (อ่าน 244 ครั้ง)
`Soldier
Hero Member

ผมรักเสื้อแดง ผมรักเสื้อเหลือง ผมรักทหาร ผมรักทุกคน`

ของหายแงแงแง
« เมื่อ: 01-12-2007, 23:19:16 »

พี่จีเอ็ม Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cryของหาย
 Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cryหอกหาย2อัน
 Cry Cry Cry Cry Cryหน้กากหาย2อัน Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cryแล้วก็ที่คาดผม2อัน Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cryผมให้ไอดีมันไปผมบอกว่าอย่าเล่นตัวนักเวทนะมันก็เล่น Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cryมันเปนเพื่อนกับผมพอของหาย Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cryมันก็ลบเพื่อนก็ผมเองช่วย Cry Cry Cry Cry Cry Cryตามหาของให้ทีครับ Cry Cry Cry Cryมันเปนนักธนูไม่ใช่เรนเจอณ์นะคับ Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cryชื่อมันมีตัวmนำหน้า Embarrassed Cry Cry Cry Cry Cryตัวท้าย01หรือ001ผมจำไม่ได้ Cry Cry Cry Cry Cryช่วยหาของกลับมาคืนทีครับ Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

True รัก next Door.!?
ไซโต ฮาจิเมะ
Asura Special
Hero Member

สิ่งไหนไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

Re: ของหายแงแงแง
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-12-2007, 06:15:39 »

Sad

แบบนี้ต้องขอตอบว่า ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
ID ของท่าน ไม่ควรที่จะให้ผู้ใดล่น
เพราะมันมักจะเป็นปัญหาแบบนี้
การที่ให้ผู้อื่นเล่น ID หรือ ยินยอมให้ผู้อื่นใช้ ID
ก็ถือว่าเป็นความต้องการส่วนตัวของผู้เล่น
หากเค้าเล่น เค้าก็ถือสิทธิ์ เป็นเจ้าของ ID เช่นกัน

ของหายแบบนี้ ทีมงานเค้าไม่ช่วยหรอกน๊า  Sad
เปลี่ยนพาส เล่นใหม่นะ ครับ
 Embarrassed

ดกกหด กดหกดกหดกหดหดกหดหกกหดก
Newbie
*

Re: ของหายแงแงแง
« ตอบ #2 เมื่อ: 05-12-2007, 00:45:15 »

จีเอ็มเค้ามะหาไห้หรอกไอหัวเกรียนไปหาเอาเองละกานนะ*-*ของผมหายหรือผมโยนยังมะรู้เเต่ทีรู้ๆๆมันหายไป*-* Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shockedhttp://[flash=200,200][flash=200,200][flash=200,200][flash=200,200][move][move][glow=red,2,300][glow=red,2,300][glow=red,2,300][glow=red,2,300][glow=red,2,300][glow=red,2,300] no no no no[/glow][/glow][/glow][/glow][/glow][/glow][/move][/move][/flash][/flash][/flash][/flash]
ป้าย:
หน้า: [1]