GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สามารถแก้ไข ชื่อสมาคมได้หรือไม่อ่าครับ คือว่า ตั้งผิดไปนิดอ่าครับ  (อ่าน 319 ครั้ง)
chinjung @ ช้างน้อยคลับ
Asura Special
Hero Member

สามารถแก้ไข ชื่อสมาคมได้หรือไม่อ่าครับ คือว่า ตั้งผิดไปนิดอ่าครับ
« เมื่อ: 01-12-2007, 17:36:44 »

คือว่าถ้าสร้างสมาคมไปแล้วอ่าครับ เวลากดใช้ ใบอนุญาตอ่าครับมันมองไม่เห็นทั่งหมด
ผมเลยเบลอๆตั่งชื่อผิดซะงั้น อิอิ

ผมอยากจะตั้ง ‘‘•~ Arsenal Fanclub ~•’’ อ่าครับแต่แต่งผิดเป็น ‘‘•~ Arsenal Fanculb ~•’’ อ่ะครับผิดตรงคำว่า culb
 พี่ๆพอจะช่วยแก้ไขให้ทีจะได้หรือไม่อ่าครับ

ได้ก็ขอบคุณครับ ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ

อาทิตย์ โพธิ์นิยม
Jr. Member
**

รักกันก่อให้เกิดสันติ

Re: สามารถแก้ไข ชื่อสมาคมได้หรือไม่อ่าครับ คือว่า ตั้งผิดไปนิดอ่าครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-12-2007, 17:39:42 »

สงสัยต้องโทรหาทีมงานนะงิ Evil

เล่นเกมเพื่อให้หายเครียด  ไม่ได้เล่นเพื่อความอยากเทพ
¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

Re: สามารถแก้ไข ชื่อสมาคมได้หรือไม่อ่าครับ คือว่า ตั้งผิดไปนิดอ่าครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 04-12-2007, 18:39:35 »

มีไอเทมโซล สำหรับแก้ไข ชื่อกิล ก็ ดีมิใช่น้อย ( มีทำชื่อสี+รูปด้วย ยิ่งดี (ถ้าขึ้นอยู่กับLVของกิลนั้น))
ป้าย:
หน้า: [1]