GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พวกที่เติม Vip ทำให้ได้ สิทธิในการใช้ของโซลแบบฟรี ๆ ไม่ได้ ?  (อ่าน 472 ครั้ง)
Drago(เซฟนรก)/DragonSlayer(สวรรค์)
Jr. Member
**

พวกที่เติม Vip ทำให้ได้ สิทธิในการใช้ของโซลแบบฟรี ๆ ไม่ได้ ?
« เมื่อ: 30-11-2007, 00:30:30 »

เพราะของที่เติมมาเวลารีมันก็หมดอ่ะครับ แบบว่าอยากได้โซล แต่ซื้อ *2 กับ ยาอึด แล้วก็ชุบไปได้อ่ะ อยากให้ มันซื้อ ใบวาปไปหาเพื่อนได้ฟรี กับใบเพิ่มเลือดหรือมานาแบบฟรีไปเลยอ่ะครับ ใหน ๆ ก็เป็นเซฟของ Vip อ่ะครับให้สิทธิ Vip มังก็ได้นะครับ คือ Vip ใน นรกมันต้องดีกว่า สิครับ สวรรค์แบบเดิมก็ได้ครับ อันนี้ผมไม่ขัดแต่ในนรกถ้าได้บางอย่างฟรีเช่น ใบวาปหรือว่าของสวมใส่ฟรี มันก็ดีนะครับ ยิงพวกยา เพิ่ม mp หรือ hp อ่ะฟรีด้วยก็ดีครับ คนจะได้มาเติม นรกกันเยอะ ๆ ไงแผนการตลาดเน้น ๆ ขอบอกได้ผล มาก ๆ
Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: พวกที่เติม Vip ทำให้ได้ สิทธิในการใช้ของโซลแบบฟรี ๆ ไม่ได้ ?
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-11-2007, 11:01:22 »

ลองเสนอมาดูครับว่า VIP ในนรกอยากได้ไรกันมั่ง

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
สุภาวิกา เรื่อศรีจันทร์
Jr. Member
**

every moment is another chance

Re: พวกที่เติม Vip ทำให้ได้ สิทธิในการใช้ของโซลแบบฟรี ๆ ไม่ได้ ?
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-11-2007, 11:08:16 »

ขอแบบไม่รีเงินโซลได้มั๊ย แบบว่าตอนนี้มีอยู่ประมาณ 100-200 เค  Cry

Everyone's L.O.V.E is meaningful but have to learn and keep it everlasting.

Drago(เซฟนรก)/DragonSlayer(สวรรค์)
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-11-2007, 12:35:53 »

1 ใบวาปหาเพื่อน
2 ยาพวก mp hp
3 ยาซุปเปอร์อึด
4 พวกหมวกและสินค้าโซล จำกัด ไอดีละ 2 ชิ้น
5 ยาวิ่งเร็ว (จะฟรีหรือไม่ฟรีก็ได้ครับแต่ขอครึ่งราคาของสวรรค์นะครับ
6 Ipbonus แจก ๆ ทุก ๆ คนที่เข้าไปทดสอบ เซฟนรกครับ

ขอแค่นี้แล้วกันครับ ไม่อยากได้ * 2 ครับมันจะเห็นแก่ตัวเกินไปครับ แค่ * 10 ปกติก็ขึ้นหัวแทบแตกแล้ว
ViRus_Z
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 30-11-2007, 23:16:29 »

ขอเป็นลดราคาของโซลสักครึ่งก็ยังดีนะครับ แล้วแต่จะเห็นสมควรครับ

ปล.หลังรีเซ็ทแล้วขอเงินติดตัวคาเดทสัก 10kได้มั๊ยครับ แบบว่าจนมากตอนเริ่มต้น
    โดยมีข้อแม้ห้ามโอนเิงินจำนวนนี้ข้ามตัวละครนะครับ ไม่งั้นเด๋วมีพวกสร้างแล้วลบ
ป้าย:
หน้า: [1]