GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมวุ้นหลากเอา แอร์ไทม vip 1 วันออกไปได้มะครับ เพราะ วันหนึ่งผมได้14อันอ่ะ  (อ่าน 353 ครั้ง)
Drago(เซฟนรก)/DragonSlayer(สวรรค์)
Jr. Member
**

กิจกรรมวุ้นหลากเอา แอร์ไทม vip 1 วันออกไปได้มะครับ เพราะ วันหนึ่งผมได้14อันอ่ะ
« เมื่อ: 30-11-2007, 00:26:37 »

กิจกรรมวุ้นหลากเอา แอร์ไทม vip 1 วันออกไปได้มะครับ เพราะตีวัน1 ได้ตั้ง 14 อัน/วัน สู้เปิดฟรีไปเลยไม่ดีกว่า หรือครับ ปัญหามันไม่ได้อยุ่ที่ว่า ผมอ่อนนะแต่มันมีพวกบางกลุ่มเข้าไปแสวงหาผลประโยชน์ เช่นเข้ามาที่ละ 5 คน แล้วบอกให้อีกคน แล้วคนที่มาแบบตัวเปล่า ๆ ทำไงครับ อยากให้มีแค่ ยา มินิ กับ เงินแล้ว เลือดขอเป็นกล่องละ 50 อันได้เปล่าอ่ะ แล้วก็ อาวุธ สำหรับคาเดท ไม่วุธก็ชุดก็ได้ ออ แล้วก็ แอร์ไทม์แบบ 7 วันไม่ต้องเอาออกนะครับ เอาออกแค่ 1 วันพอครับ ผมว่าแค่นี้พวกที่ไม่อยากเติมแอร์ไทม์มันก็ตายหมดแล้วครับ คือ ว่าถ้าคนเล่นกิจกรรมจริง ๆมันจะมีสักวันที่เค้าได้แอร์ไทม์แบบ 7 วันจริงมะครับ หรือว่าไม่จริง ถ้าทำตามที่บอกก็ดีครับ เรื่อง เงิน ถุงอ่ะ 10000 ตกเยอะ ๆ ก็ดีครับ เห็นอาวุธคลาส 2 ตาลายเลยผม

ต้องการมาก ๆ เลยเลยมาป่าวประกาศครับ
ป้าย:
หน้า: [1]