GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: gameindy code ?  (อ่าน 413 ครั้ง)
mi.tokiya
Jr. Member
**

mi.tokiya love mikagami forever

gameindy code ?
« เมื่อ: 29-11-2007, 18:11:46 »

คือว่าเราสงสัยมากๆเลยล่ะว่า gameindy code  เนี่ยมันหามาจากไหนเหรอ ซื้อบัตร @ cash มาแล้วนะ แต่ไม่มี gameindy code  เลยเติมเงินไม่ได้เลย
งงมากๆ แล้วมันหาจากไหนเหรอ gameindy code  เนี่ย  Wink

[SIZE="6"][COLOR="Red"]MOE!!![/COLOR][/SIZE]
Gaius Appuleius Diocles
Sr. Member

ถ้าคุณทำให้ผมโกรธ แต่ผมจะไม่ทำให้คุณโกรธผม

Re: gameindy code ?
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-11-2007, 18:49:29 »

หน้าเติมเงินนะครับ บนขวาสุดจะมีให้เติมเอแคช แล้วเติมลงไปซะ แล้วก็จะได้รหัสเกมอินดี้โค้ดมา คือว่าต้องเติมเอแคชก่อนก็จะได้รหัสมานั่นเอง ^^@

ความคิดกำหนดการกระทำ
การกระทำกำหนดนิสัย
นิสัยกำหนดความเคยชิน
ความเคยชินกำหนดชะตากรรม

คนดีชะตากรรมก็ดี คนเลวชะตากรรมก็เลว
deckcounter
บุคคลทั่วไป
Re: gameindy code ?
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-11-2007, 19:17:03 »

เมื่อสักครู่ ระบบเติมเงินและระบบลงทะเบียนมีปัญหาเล็กน้อย
ตอนนี้ทุกอย่างปกติแล้ว ครับ
ถ้ายังไม่ได้ให้มาโพสไว้นะครับ
ป้าย:
หน้า: [1]