GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ช่วยตรวจสอบไอดีให้หน่อยครับ  (อ่าน 456 ครั้ง)
โกญจนาท มาตรา
Newbie
*

อยากให้ช่วยตรวจสอบไอดีให้หน่อยครับ
« เมื่อ: 26-11-2007, 22:23:59 »

ช่วยตรวจสอบให้ผมหน่อยครับ  ผมใช้ยาหวนคืนทักษะแบบเช่า 7 วัน พอกดใช้แล้วยารีหาย  แถมที่รีมันเป็น เหรียญระดับ 0  มันไม่รีให้อีกผมงงครับ
ช่วยแก้ไขให้ผมด้วยครับ  ได้โปรดเถอะนะครับ ผมซื้ออะไรกอ้หลายอย่าง  เติมเงินไปก้อหลายบาท  ช่วยทำให้ผมได้เล่นต่อด้วยนะครับ 
ไอดีขอผมคือ  babyghost14  ครับ  ขอความกรุณาด้วย  Cry
ไซโต ฮาจิเมะ
Asura Special
Hero Member

สิ่งไหนไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

Re: อยากให้ช่วยตรวจสอบไอดีให้หน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-11-2007, 00:39:52 »

เรื่องเงินไม่ใช่ปัญหา

เรื่องระบบ
และการทำงานของทีมงานนี่สิ
มันเป็นปัญหา
 Sad

โกญจนาท มาตรา
Newbie
*

Re: อยากให้ช่วยตรวจสอบไอดีให้หน่อยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 27-11-2007, 19:55:48 »

ผมเซ็งอีกแล้ว  อะไรอีกก้อไม่รู้  ทางระบบมาจัดการให้แล้วแต่ไม่ช่ายปัญหาอันนี้ ที่ผมต้องการคือทำไมมันไม่รี เหรียญขั้นที่1 คืนให้ แล้วรีให้ทำไมเหรียญธรรมดาอ่า  ผมงงแล้ว   เฮ้อ..อีกกี่วันถึงจะได้เล่นนิ
Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 27-11-2007, 23:55:06 »

ขอตรวจสอบนิดนึงครับกำลังแก้ไขอยู่ครับ

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
หนูไม่มีชื่อ
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 29-11-2007, 11:31:47 »

แก้ไขพร้อมคืนไอเท็มให้แล้วนะครับ

ต้องขอโทษที่ล่าช้า

- ProjectONE Game Developer -
- หนึ่งปณิธานที่ต้องฝ่าฟัน -
ป้าย:
หน้า: [1]