GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เติมเงินซื้อยารีสกิลแบบเช่าแล้วไม่รีสกิลให้แถมกดใช้แล้วหายไปอีก มันเกิดอะไรขึ้น!  (อ่าน 321 ครั้ง)
โกญจนาท มาตรา
Newbie
*

เติมเงินซื้อยารีสกิลแบบเช่าแล้วไม่รีสกิลให้แถมกดใช้แล้วหายไปอีก มันเกิดอะไรขึ้น!
« เมื่อ: 26-11-2007, 21:06:22 »

ช่วยตรวจสอบให้ผมหน่อยครับ  ผมใช้ยาหวนคืนทักษะแบบเช่า 7 วัน พอกดใช้แล้วยารีหาย  แถมที่รีมันเป็น เหรียญระดับ 0  มันไม่รีให้อีกผมงงครับ
ช่วยแก้ไขให้ผมด้วยครับ  ได้โปรดเถอะนะครับ ผมซื้ออะไรกอ้หลายอย่าง  เติมเงินไปก้อหลายบาท  ช่วยทำให้ผมได้เล่นต่อด้วยนะครับ 
ไอดีขอผมคือ  babyghost14  ครับ  ขอความกรุณาด้วย Cry
deckcounter
บุคคลทั่วไป
Re: เติมเงินซื้อยารีสกิลแบบเช่าแล้วไม่รีสกิลให้แถมกดใช้แล้วหายไปอีก มันเกิดอะไรข
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-11-2007, 09:28:48 »

คือตอนนี้มีปัญหานิดหน่อยนะครับ ทำให้กดใช้แล้วของหาย
ซึ่งคนอื่นกดใช้จะใช้ได้ปกติครับ
เดี๋ยวจะคืนของให้ครับ แต่ต้องเอาไว้ใช้หลังเซิฟเวอร์ รีสตาทนะครับ
ช่วงบ่าย วันที่ 28 พฤษจิกายน นะครับ
โกญจนาท มาตรา
Newbie
*

Re: เติมเงินซื้อยารีสกิลแบบเช่าแล้วไม่รีสกิลให้แถมกดใช้แล้วหายไปอีก มันเกิดอะไรขึ้น!
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-11-2007, 20:35:12 »

นี่พี่ทีมงานตกลงยังไงกันแน่ครับ  ผมจะทนไม่ไหวแล้วนะครับบอกว่าวันที่  28  พฤศจิกา  ตอนบ่ายๆ แล้วนี่ปาเข้าไปจนมืด  ดึก ไปเลย ไม่มีวี่แวว
โทรไปก้อปิดหนี  นี่เหรอครับบริการของทีมงาน  แล้วอย่างนี้ใครเขาอยากจะเล่นกันครับเกมของไทยน่ะ พี่ผมเปิดร้านเกมอินเตอร์เน็ตแล้วแนะนำให้
ผมเล่น พอผมมาเล่นได้  พี่ก้อเลิกแล้วบอกว่าไง รู้ไหมครับ เกมมันบริการ ห่วยจนพี่ผมต้องเลิกเล่นไปแล้ว ครั้งแรกผมไม่เชื่อนะ
แต่ทำไมถึงเป็นอย่างนี้ไปได้ ผมไม่ได้อยากว่าหรอกนะ
แต่ผมอยากเล่นเกมคนไทยอ่ะ  ผิดเหรอ  ที่เกิดปัญหาแล้วขอให้ช่วยแก้ แล้วบอกว่าสั่งได้
นี่หรือครับ  ถ้ายังต้องการที่จะให้บริการเกมต่อ ก้อให้ความสำคัญกันหน่อยครับ ไม่อย่างนั้นเกมต่างประเทศเอาไปกินหมดแล้ว
Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: เติมเงินซื้อยารีสกิลแบบเช่าแล้วไม่รีสกิลให้แถมกดใช้แล้วหายไปอีก มันเกิดอะไรข
« ตอบ #3 เมื่อ: 29-11-2007, 11:04:12 »

ไม่ได้ปิดหนีครับ
Call Certer เบอร์ 086-509-0094 จันทร์ - ศุกร์ 09:30 -18:00
ยอมรับว่าบริการไม่ได้ดีเท่าไหร่คนเราน้อยครับ
แต่รับรองไม่ทิ้งกันครับ

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
หนูไม่มีชื่อ
Full Member

Re: เติมเงินซื้อยารีสกิลแบบเช่าแล้วไม่รีสกิลให้แถมกดใช้แล้วหายไปอีก มันเกิดอะไรขึ้น!
« ตอบ #4 เมื่อ: 29-11-2007, 11:29:36 »

คืนให้แล้วครับ และแก้บัคที่เกิดขึ้นแล้วด้วยครับ

ต้องขอโทษที่ล่าช้านะครับ

- ProjectONE Game Developer -
- หนึ่งปณิธานที่ต้องฝ่าฟัน -
ป้าย:
หน้า: [1]