GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เติมเงินซื้อยารีสกิลแบบเช่าแล้วไม่รีสกิลให้แถมกดใช้แล้วหายไปอีก มันเกิดอะไรขึ้น!  (อ่าน 289 ครั้ง)
โกญจนาท มาตรา
Newbie
*

เติมเงินซื้อยารีสกิลแบบเช่าแล้วไม่รีสกิลให้แถมกดใช้แล้วหายไปอีก มันเกิดอะไรขึ้น!
« เมื่อ: 26-11-2007, 20:50:34 »

ผมอยากรู้จิงๆ ว่ามันเกิดอะไรขึ้น ของมันแพงมากนะครับรู้บ้างไหม  ผมซื้อแบบเช่า 7 วันมา ยาหวนคืนทักษะน่ะ  แถมเจอจีเอมแล้วยังจะหนีอีก ตกลงเกมนี้มันยังไง ผมเป็นคนไทยอยากเล่นของคนไทยแล้วเป็นแบบนี้ผมเสียน้ำใจที่ผมอยากจะเล่นมากเลย  ทำไมถึงเป็นแบบนี้ ถ้าไม่แก้ไขให้ผมนะ อีกไม่กี่วันผมจะไปทำสิ่งที่คาดไม่ถึง ถึงเงินจะแค่ 350 บาท  แต่มันทำให้ผมเสียน้ำใจและโกรธมาก  ได้โปรดแก้ไขให้ด้วย Angry
¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

Re: เติมเงินซื้อยารีสกิลแบบเช่าแล้วไม่รีสกิลให้แถมกดใช้แล้วหายไปอีก มันเกิดอะไรขึ้น!
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-11-2007, 20:57:31 »

ผมแนะนำให้ ทิ้ง ชื่อ ตัวละคร และ ไอดี ไว้ล่ะกาน  เผื่อ  พี่ๆทีมงาน เข้ามาตรวจสอบ 
ป้าย:
หน้า: [1]