GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: [แมวอ้วล] อยากเสนอบ้างงิ  (อ่าน 350 ครั้ง)
แมวอ้วล
Newbie
*

[แมวอ้วล] อยากเสนอบ้างงิ
« เมื่อ: 23-11-2007, 18:57:30 »

เข้ามาเล่นเกมได้ 3 วันก็เรียกร้องแล้ว เหอๆๆๆ

คืองี้ครับ อยากให้มี

1. ไอเท็มที่ทำให้ตะโกนได้ยินทั้งเซิฟเวอร์ โดยมีราคาต่อครั้งที่สมเหตุสมผล (ครั้งละ 10-20 โซล น่าจะกำลังเหมาะ)
*พวกช่างเม้าท์ระวังหมดค่าตะโกนหลายล่ะงับ หึๆๆๆ

2. เกี่ยวกับเควส อยากจะให้มีการนับให้เห็นว่า เหลือมอนที่ต้องฆ่าอีกกี่ตัวอะครับ

3. อยากให้ปรับปรุงภาพแอนิเมชั่นการ เดิน/วิ่งให้ดูเข้มแข็งกว่านี้หน่อยอะงับ

ปล. พอดีผมเคยทำงานด้านแอนิเมชั่นมาก่อน เป็นคนแปลหนังสือการทำแอนิเมชั่นให้เค้าด้วยแล้วพอดีเก็บไว้น่ะครับ หากทางทีมงานสนใจผมจะค่อยๆทะยอยส่งให้นะขอรับงิ

แมวอ้วล
Newbie
*

Re: [แมวอ้วล] อยากเสนอบ้างงิ
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-11-2007, 20:08:10 »

เพิ่มเติม ว่า อยากให้สำหรับสายแท้งน่ะนะครับ

เวลาโจมตีมีการคริติคอลได้

แต่เวลาป้องกันกลับไม่มีการที่ป้องกันอย่างได้ผลโป๊ะเช๊ะ !!!

บล๊อกได้แล้วความเสียหายน้อยกว่าการบล๊อกปกติ โดยมีผลกับค่า Luk อะไรทำนองนี้อะครับ เหอๆๆๆ

ปล. คิดอะไรออกจะมาเรียกร้องๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ไปเรื่อยๆ งุงิๆ
ไซโต ฮาจิเมะ
Asura Special
Hero Member

สิ่งไหนไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

Re: [แมวอ้วล] อยากเสนอบ้างงิ
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-11-2007, 22:47:22 »

ไอเท็มตะโกน รู้สึกมันจะรบกวนคนอื่นมากไป สำหรับความคิดผม
ตะโกนเฉพาะ Gm ก็พอแระ เผื่อมีข่าวสาร หรือกิจกรรม จะได้ไม่สับสน

เควสนับ ก็ดีครับ ถ้ามีบอกจำนวนที่ฆ่าไปแร้ว

สายแท้ง หรืออาชีพที่แท้ง โจมตีก็ติด โป๊ะ ครับ อย่างพาราผมก็โป๊ะบ่อย
ป้องกันโป๊ะ เนี่ย งืมๆ ไม่ขอออกความเห็น ถ้าแอสเจอมอน LUK เยอะ ก็ตีม่ายค่อยเข้า
ทั้งๆ ที่เสียเงิน เสียสเตตัสอัพ LUK ไปมากมาย แต่ไม่ค่อยติด อันนี้น่าเห้นใจนะ

Sad

ป้าย:
หน้า: [1]