GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเติมแบบ combo แล้วได้ของไม่ครบครับ  (อ่าน 305 ครั้ง)
ภูมินทร์ นิธิฤกษ์
Newbie
*

ทำไมเติมแบบ combo แล้วได้ของไม่ครบครับ
« เมื่อ: 23-11-2007, 18:35:50 »

ผมเติม แบบที่ให้มาในหนังสืออ่าครับ

ได้ของไม่ครบ อ่า

ผมมีกล่อง อยู่แล้ว1 กล่อง พอเติมเข้าไปแล้ว ไม่เห็นจะมีกล่องไรเพิ่มมาเลยอ่าครับ

ขาด CGN BOX SET กับ คาถาอุลตร้าวุ้น

เติม ID: ping_za   

ช่วยดูให้หน่อยครับ
Gaius Appuleius Diocles
Sr. Member

ถ้าคุณทำให้ผมโกรธ แต่ผมจะไม่ทำให้คุณโกรธผม

Re: ทำไมเติมแบบ combo แล้วได้ของไม่ครบครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-11-2007, 22:07:05 »

ไปเปิดได้จากอคาเดมี่ครับ อยู่ประจำการทุกเมือง เมืองแรกจะอยู่ที่ขวามือบนสุดของเมืองครับ เข้าไปแล้วคุยกับหัวแดงๆ เลือก บริการ=>ถอนของ 

ความคิดกำหนดการกระทำ
การกระทำกำหนดนิสัย
นิสัยกำหนดความเคยชิน
ความเคยชินกำหนดชะตากรรม

คนดีชะตากรรมก็ดี คนเลวชะตากรรมก็เลว
ป้าย:
หน้า: [1]