GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เห็นส่งเมลล์ID Pass และรหัสลบตัวละครมาให้อะครับรู้แล้วส่งมาทีนะID migimigim  (อ่าน 505 ครั้ง)
คมกริช จากศรีพรหม
Newbie
*

ไม่เห็นส่งเมลล์ID Pass และรหัสลบตัวละครมาให้อะครับรู้แล้วส่งมาทีนะID migimigim
« เมื่อ: 16-11-2007, 15:26:16 »

Shockedไม่ได้ตั้งแต่สมัครแล้วอะเชคเมลล์ก็ไม่มี ส่งมาทีนะครับ  Angry>>>>> Shocked>>>>> woon>>>>>> Evil>>>>> Huh?>>>>> Embarrassed>>>>>> Cry>>>>>> Smiley>>>>>> รัก จะขอบคุณมาก
rhoorhoo1
บุคคลทั่วไป
Re: ไม่เห็นส่งเมลล์ID Pass และรหัสลบตัวละครมาให้อะครับรู้แล้วส่งมาทีนะID migimigim
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-11-2007, 18:26:31 »

แงแงแงแงแง
Meowยึด
Asura Tester
Jr. Member
*

Re: ไม่เห็นส่งเมลล์ID Pass และรหัสลบตัวละครมาให้อะครับรู้แล้วส่งมาทีนะID migimigim
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-11-2007, 18:47:05 »

ตอนสมัครไม่เห็นมีไอดีพาส ส่งมาเลย ส่วน เวลาลบตัว ใช้ พาส ในการลบ มิใช่รึ?

ปล.ผิดพลาดยังไง ขออภัยในคำตอบแบบลวกๆด้วยนะคะ

โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

Re: ไม่เห็นส่งเมลล์ID Pass และรหัสลบตัวละครมาให้อะครับรู้แล้วส่งมาทีนะID migimi
« ตอบ #3 เมื่อ: 19-11-2007, 14:55:45 »

ใช้พาสเวิร์ดที่ใ่ช้ log in เ้ข้าเกมค่ะ (ใช้อันเดียวกันเน้อ)

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
กนกกาญยน์ วิสุทธิธาดาพงศ์
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 22-11-2007, 02:41:57 »

ขอบคุณ หลายๆ เน้อ  รัก
ป้าย:
หน้า: [1]