GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ''งง ยังไม่ค่อยเข้าใจค่ะ แล้วอย่างนี่จะเติมเงิน โซล เล่นในเซฟวุ้นนรก ได้ไหมค่ะ  (อ่าน 470 ครั้ง)
mono8888
Newbie
*

''งง ยังไม่ค่อยเข้าใจค่ะ แล้วอย่างนี่จะเติมเงิน โซล เล่นในเซฟวุ้นนรก ได้ไหมค่ะ
« เมื่อ: 28-03-2007, 23:45:56 »

เพราะต้องการเล่นเซฟ วุ้นนรก และต้องการเติมเงินโซล และเวลา ในวุ้นนรก จะสามารถทำได้ไหม
หรือว่าต้องเล่นวุ้นสวรรค์แทน  (วุ้นนรก ภาพสวยกว่า และมีบทที่2แล้ว วุ้นสวรรค์ยังมีแค่บทที่1 )

ตอบด้วยนะค่ะ  งงงงงงง
HeadEgg
Full Member

Re: ''งง ยังไม่ค่อยเข้าใจค่ะ แล้วอย่างนี่จะเติมเงิน โซล เล่นในเซฟวุ้นนรก ได้ไหมค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-03-2007, 00:10:30 »

เติมเงินทำไงไม่รุครับ

แต่เห็นทีมงานบอกว่า เวลาทีมงานจะเติมให้เองครับ
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: ''งง ยังไม่ค่อยเข้าใจค่ะ แล้วอย่างนี่จะเติมเงิน โซล เล่นในเซฟวุ้นนรก ได้ไหมค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 29-03-2007, 00:25:38 »

อ้างจาก: mono8888 ที่ 28-03-2007, 23:45:56
เพราะต้องการเล่นเซฟ วุ้นนรก และต้องการเติมเงินโซล และเวลา ในวุ้นนรก จะสามารถทำได้ไหม
หรือว่าต้องเล่นวุ้นสวรรค์แทน  (วุ้นนรก ภาพสวยกว่า และมีบทที่2แล้ว วุ้นสวรรค์ยังมีแค่บทที่1 )

ตอบด้วยนะค่ะ  งงงงงงง
ถ้าจะเล่นวุ้นนรกต้องมไอดีเฉพาะที่เล่นในวุ้นนรกจ้า และในวุ้นนรกไม่สามารถเติมงินโซลได้จ้า ส่วนเวลาในวุ้นนรกหมดทางทีมงานเค้าจะจัดการเติมเวลาให้จ้า
วุ้นนรกเป้นเซร์ฟเวอร์ทดสอบจ้า ทดสอบเรื่องต่างๆ แล้วพอได้เวลาก็จะเอามาลงในวุ้นสวรรคต่อๆไปจา^^
ป้าย:
หน้า: [1]