GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่มันมีคำว่า Error คืออะไรคัยช่วยบอกกกกกกกกกกกกที  (อ่าน 429 ครั้ง)
คนมันเท่ หล่อมาก
Newbie
*

ที่มันมีคำว่า Error คืออะไรคัยช่วยบอกกกกกกกกกกกกที
« เมื่อ: 08-11-2007, 21:30:46 »

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
ที่มีหน้าต่างขึ้นว่า Error  คือไรงับบบบบบ
ไม่สามารถแก้ไขไฟล์ ui.dat (ไม่สามารถแก้ไขไฟล์ได้,เนื่องจากไฟล์ถูกใช้งานโดยโปรแกรมอื่นอยู่) คือไรงับบบบบ Angry Wink Cry Cryช่วยบอกที      ว่าแก้ไขอย่างไร
นะครับผมขอร้องงงงงงง Cry Cry Cry Embarrassed Embarrassed Embarrassed

อยากเล่นมากกกกกกกกกกกกกกกกก

ขอบคุณล่วงหน้างับถ้าช่วยบอก Sad Sad Sad Cry Cry Cry Cry Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Angry Angry Sad Sad Shocked Shocked Huh? Huh? Embarrassed Embarrassed Cry Cry Wink Angry Sad Shocked Huh? Huh? Embarrassed Embarrassed Cry
deckcounter
บุคคลทั่วไป
Re: ที่มันมีคำว่า Error คืออะไรคัยช่วยบอกกกกกกกกกกกกที
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-11-2007, 10:27:50 »

ลอง restart เครื่องใหม่ดูครับ
ถ้าไม่ได้ให้ลองลงเกมใหม่ครับ
Newbie
*

Re: ที่มันมีคำว่า Error คืออะไรคัยช่วยบอกกกกกกกกกกกกที
« ตอบ #2 เมื่อ: 09-11-2007, 19:40:04 »

restart  ทำไงเหรอคับ Huh? Huh? Huh?งง

ช่วยตอบด้วยนะครับบบบบบ
เทพคร้าบ
Sr. Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 09-11-2007, 19:59:09 »

ง่า กำ รีสตาร์ท งิ  เปิด-ปิดใหม่ ใช่ ใช่ Shocked Shocked

Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09-11-2007, 20:51:47 »

ออ  ไม่ได้

เปิด-ปิดเปง100รอบแล้ว
 Shocked Shocked
ป้าย:
หน้า: [1]