GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แอสรู้สึกว่าอ่อนลงแฮะ  (อ่าน 1259 ครั้ง)
นนนน นนนน
Newbie
*

แอสรู้สึกว่าอ่อนลงแฮะ
« เมื่อ: 07-11-2007, 01:05:35 »

แปลกจังใครรู้บอกหน่อยดิ ไม่ค่อยติดโป๊ะด้วยแฮะ
mart.....
Jr. Member
**

เป็นเป้า

Re: แอสรู้สึกว่าอ่อนลงแฮะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-11-2007, 08:44:51 »

ไช่คับอ่อนลงจริงๆๆหลายคนบ่นกันเยอะแล้วน่าน้อยใจ
ใครรู้ช่วยตอบด้วยและทีมงานแก้ให้ด้วยครับ Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
ธนัช ชัยโชณิชย์
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 07-11-2007, 11:08:26 »

ในขั้นแรกสุด ทีมงานไม่ได้ปรับลดโป๊ะเช๊ะของตัวผู้เล่นเลยครับ แต่มอนเตอร์บางชนิดนั้นได้เพิ่มค่า luk ใช้มันจึงทำให้อาจติดโป๊ะน้อยลง แต่อย่างไรทีมงานของเวลาตรวจสอบในจุดอื่นด้วย ยังไงจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ
เบื่อเกมแลค
Full Member

~ ย่ำ ไล่ ฟัด ~

« ตอบ #3 เมื่อ: 07-11-2007, 12:58:31 »

อ้างจาก: zaira ที่ 07-11-2007, 11:08:26
ในขั้นแรกสุด ทีมงานไม่ได้ปรับลดโป๊ะเช๊ะของตัวผู้เล่นเลยครับ แต่มอนเตอร์บางชนิดนั้นได้เพิ่มค่า luk ใช้มันจึงทำให้อาจติดโป๊ะน้อยลง แต่อย่างไรทีมงานของเวลาตรวจสอบในจุดอื่นด้วย ยังไงจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

มอน บางตัวโปะ ไม่โหดไป รึ

อบ่างผลึก ได้ exp 2000 กว่า  แถมเวลาตีมีสะท้อน  ของที่ได้ก็ราคาไม่ดี  ในแมปก็มี มหาศาล  เจอ โปะแบบ โฉดๆ เข้าไปอีก ลง ผลึกที ไม่ถึง 30 วิ ต้อง รีบนั่ง ละ

สติดั่งเหล็กกล้า  กายาดั่งเหล็กไหล  สมองใสดั่งเศษเหล็ก
ไซโต ฮาจิเมะ
Asura Special
Hero Member

สิ่งไหนไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

« ตอบ #4 เมื่อ: 07-11-2007, 13:47:30 »

Evil
มันเป็นระบบของเกมส์
ทีมงาน เค้าคิดไรของเค้าก็มิรู้
 laugh

IMMORTAL
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 07-11-2007, 22:51:47 »

อยากจะบอกว่า เหมือนตัวละคร มันหารค่าจากอาวุธ 2มือเหลือมือเดียว หรือว่ามือขวา ไม่แสดงออฟ ยังไงไม่รู้ มือว้ายขึ้น มือขวาไม่ขึ้น
ปฐมพงษ์ สุขปัน
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 08-11-2007, 01:15:04 »

Angryแอสอาศัยตีมอนโป้ะเชะ  เบลดก็จะทำตามอาศัยโป้ะเชะ ทั้งที่ตีแรงกว่าแอสอยุ่แล้ว ลองสังเกตมาตอนตีบอสแจ็ค แอสกะเบลดเวลเท่ากัน ถึงเบลอดจะไม่โป้ะเชะแต่ตีแรงและเร็วกว่าแอส พี่ทีมงานพิจารณาทำแต่ละอาชีพให้มันสมดุลกันบ้างนะคับ ไม่ใช่ว่าจะปรับจนเกินคำว่าอ่อน............มาเป็นคำว่าเน่าได้คับ แล้วอีกอย่างบรรดาของดรอปๆที่เข้ามาใหม่ล้วนแล้วแต่เป็นของอาชีพใหม่ๆทั้งนั้น เช่นคันศรโลหิต คันสรอัตสนีบาต คันศรอสูร  ทวนสุรียะ  แล้วของแอสหล่ะมีไรมาให่ม้างมั้ยคับพี่ ๆ ทีมงานโปรดพิจารณาด้านนี้

ปล.ยอมเป็นแอสให้คุณทดลองแล้วนะ(พี่ ๆทีมงานโปรดพิจารณาไอเท็มอาวุธใหม่ ๆของแอสนำเข้ามาบ้างนะคับ) Cry Cry Cry
กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

« ตอบ #7 เมื่อ: 08-11-2007, 16:31:07 »

คับ
แอสอ่อนมานานแย้ว(เพิ่งรู้รึ)
แต่ว่าผลึกเปงมอนสายไวคับ
แอสก็สายไวเก็บกะสายไวด้วยกานย่อมไม่เหมาะ
แนะนำไห้ไปเก็บกะสายถึกคับ
เช่นซอมบี้ไนสุสาร

ปล.ดูเหมือนทีมงานเช็กเจอบัคโป๊ะแอสแระ
(ทั้งๆที่ผู้เล่นเจอนานแล้ว- -)เด๋วคงได้โป๊ะเพิ่มเเระคับ

ขนิษฐา อาจเปล่งพจน์
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 03-02-2009, 15:41:45 »

แอสไม่ใช่จะเก่งนะคับ ดันมาปรับอีก

สู้เบอก็ไม่ได้ Angry Angry Angry Angry
 Angry Angry

Angry Angry Angry

Angry Angry Angry
มังกรเหิS
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 24-02-2010, 10:13:48 »

Cryจริงๆผมก็คิดอย่างนั้นเหมือนกานนะ.....
     เพราะขนาดเบลดเวลน้อยกว่า..ยังโจมแรงและเร็วก่าแอสมากถึงจะไม่ค่อยโป๊ะก็ตาม
     ก็ยังดีที่แอสอาศัยหลบเยอะถ้าเป็นไปได้น่าจะเพิ่มจุดเด่นสายแอสขึ้นมาอีกนิดไห้ได้เห็นว่า
     แอสก็ไม่ได้ด้อยไปกว่าอาชีพอื่น...ผมว่าอาชีพนี้คงจะมีคนไห้ความสำคัญมากกว่านี้แน่..
     ..........ปล.จากจัยคนเล่นแอส........
นักดาก วงษ์คำเหลา
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 14-06-2010, 15:49:43 »

หิหิ

แอสไม่อ่อนเลย

ผมข้าเบลดได้ตั้งหลายรอบ

ไช้แทงข้างหลัง Smiley

โป้ะเบลด4000

ผมโป้ะมอน6000 โป้ะคน3000ครับ

แต่แอสถ้าสุ้แบไม่เล่นทีเผลอก้อโดนผ่า3ตาย

ไช้พันทมิตรโดนเทียนเป่ากระจุย Angry

ถามว่าแอสทำไรได้ Huh? ผมจุ4รอบ

ยังจะแผ้เบลดจุ2รอยเรย Embarrassed
hiphopkingza
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 15-10-2010, 21:40:22 »

เซงจิต แอสไม่มีอาวุธใหม่บ่างเลย รึ ไงเนียะ   Angry ดาวกระจายทำมาทำไมอ่า กาก ชิหาย เยย แพงด้วย สกิว ดาวกระจายก้มีแค่อยากเดียวอะ อยากได้แบบว่า ปาดาว กระจายปรูพรมอารายแบบนี้อะ มีมะ   Wink  Wink   Wink  Wink
hiphopkingza
Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 15-10-2010, 21:57:45 »

แอสพอไม่มีพระบัพให้ ตี วืดดด!!! บรรลัยโลก เลยนิ Angry Angry ปลับให้แอสตีแม่นๆ หน่อยจิ
ป้าย:
หน้า: [1]