GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
ผู้เขียน หัวข้อ: ออกมาเปิดใจ ทามไมถึงเปิดเล่นฟรีมา(ตอบแล้วหน้า 3)  (อ่าน 7296 ครั้ง)
-[Elixir]-
Asura Special
Hero Member

[The best Dammn thing!!!~]

Re: ออกมาเปิดใจ ทามไมถึงเปิดเล่นฟรีมา(ตอบแล้วหน้า 3)
« ตอบ #60 เมื่อ: 29-11-2007, 09:49:08 »

อ่านของคุณ Eva~(วินไงคับ?)

แล้วนึกภาพตาม ผมม่ายเคยได้เล่นตอนเก็บเงินมาก่อน

เรยมะได้สัมผัสรสชาติแบบนั้น ทุกวันนี้เจอแต่ขอเงิน ขอเงิน และก็ขอเงิน  Shocked

แต่ก็ยังดีที่ว่าผู้คนในบอร์ดเป็นกันเอง รับปรึกษาปัญหาชีวิต(อาชีพในเกม==')

รับฟังเรา(บัคต่างๆ) แค่นี้ก็ดีใจและคับ

ผมก็คนนึงล่ะที่เล่นมาเกือบๆทุกเกมแบบคุณวิน

มะรุ้ ผีตนไหนมาเข้าฝันให้เล่นเกมนี้ ยอมรับว่าสนุกมากงับ

ส่วนตัวแล้วผมชอบแนวนี้อยุ่แล้วล่ะ

พวกแนวโหดๆรับมะไหว L2 Cb ก็เล่นๆอยุ่แต่ มะชอบระบบPk pvp

ที่เหมือนมัดมือชก ของใครเทพกว่าชนะไป

ผมว่าเกมนี้(Pj1)ให้ความรุ้สึกที่ได้เหมือนเปิดโลกใหม่ ผญจภัยไปเรื่อยๆ

แต่ตอนนี้ยังค้นหาเพื่อนร่วมทีมไม่ได้เรย=='

ปัจจุบันผมเติมตังเพื่อเปงvip

ยอมรับเพราะเห็นแก่สิทธิประโยชน์จริงๆ=='

อีกข้อคือผมอยากไปทดสอบอาชีพที่จะเล่นในนรกด้วยล่ะ

ได้เล่นสมใจ หลังจากต้องไปโหลดโปรแกรมเกมใหม่สองรอบ== (เนต56k) แง้ๆ Cry

เอาเถอะยังไง ผมก็สนับสนุนเกมคนไทยครับ

ปล.เรื่องทะเลาะมีทุกเกม แต่เราไม่สมควรทะเลาะกับเพื่อนสนิทของเรานะคับ

จะโกดจะเกลียดกันยังไง อย่างมากก็แค่ไม่ต้องพูดคุยมองหน้ากัน

อย่าโพสลงบอร์ดเรย ผมว่ามันดูไม่ดีจากสายตาคนนอกที่มองเข้ามา

แรกๆผมเห็นนึกว่าเกมนี้มันจะโหดดุเดือดยิ่งกว่าR0 ที่กิลด์วอร์กันมันจะต้องเดิมพันเงินเปงพันๆหมื่นๆ

ที่ไหนได้ ภาพน่ารัก เกมแอ๊บแบ๊ว แล้วทำไม คนถึงโหดกันจัง Huh?

Marcus
Jr. Member
**

Re: ออกมาเปิดใจ ทามไมถึงเปิดเล่นฟรีมา(ตอบแล้วหน้า 3)
« ตอบ #61 เมื่อ: 16-12-2007, 03:49:56 »

พึ่งสมัครเข้ามาครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับ  รัก
iiiiDemoziiii
Newbie
*

« ตอบ #62 เมื่อ: 04-11-2008, 13:58:03 »

ผมดีใจทึ่ยังมีเกมไทยพันธ์แท้ที่พัฒนาอยู่อย่างต่อเนื่องครับ
เป็นกำลังใจให้นะครับ   Smiley
KoSoL
Jr. Member
**

« ตอบ #63 เมื่อ: 08-11-2008, 03:25:53 »

reply กระโดดจากปลายปี 2007 เป็นปลายปี 2008 ไกลมากมาย
ผมเพิ่งมาเล่นวันที่ 20 เดือนที่แล้ว ไปหลงทางอยู่ในเซิฟเวอร์นรกอยู่ 3 วัน
เฮ้ย ทำไมคนน้อยจังหว่า

พอเข้ามาอ่านเว็บบอร์ด อ่ะ ชิบเป๋งดิ ดันเป็นเซิฟเวอร์ทดสอบ
เวลาเล่นก็ไม่ค่อยมี เลยรีบโหลดเซิฟเวอร์สวรรค์มาเล่นแทน
อัพไม่อัพก็ช่างหัวมัน เกมฟรีเล่นไปคิดมากอะไร

สุดท้ายเห็นของโซลมันยั่วใจเหลือเกิน เลยเติมตังค์ซื้อของโซลมาเล่น
โอ้ว เทพมากมาย มันเล่นง่ายอะไรจะปานนั้น เกมนี้คนมีเงินเป็นเทพแหง๋มเลย
จะว่าไปก็เติมไปแค่พันกว่าบาทเอง เล่นง่ายมากๆ สำหรับคนที่ขี้เบื่ออย่างเรา

ก็เอาล่ะ ขอฝากเนื้อฝากตัวกับเกมนี้ไปอีกซักพักใหญ่ๆแล้วกัน
○♣Gu• ra• Zeng•♣○
Jr. Member
**

« ตอบ #64 เมื่อ: 11-11-2008, 16:43:56 »

วู๊ววว   Evil

-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

« ตอบ #65 เมื่อ: 11-11-2008, 16:45:28 »

ที่ดูนะครับ การเปิดให้เล่นฟรี เพื่อ เพิ่มผู้เล่นมากกวาครับ พอผู้เล่นเยอะอาจได้กำไรเยอะกวาตอนเเรกเเละสร้างสินค้าเงินโซลออกมา  ใช่

ป้าย:
หน้า: 1 ... 3 4 [5]