GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอๆ เราวันอันนี้น่าจะโอเคนะลองอ่านดู  (อ่าน 345 ครั้ง)
สาวบาวแดง♀
Jr. Member
**

~พบสาวบาวแดงพบโชค~ง่ะพบโป้งด้วยค๊าบบบบบบ~

เสนอๆ เราวันอันนี้น่าจะโอเคนะลองอ่านดู
« เมื่อ: 10-04-2007, 22:54:37 »

คือเสนอว่าบัตรที่ราคาสูงๆขึ้นเนี่ยน่าจะมีอะไรแถมเป็นโบนัสให้นะ จะได้เลือกซื้อบัตรแพงๆกันมากกว่าไง
เป็นการตอบแทน หรือไม่ก็บัตรราคาสูงขึ้นเช่นใบ189ได้18900โซลใช่ปะอาจจะให้2หมื่นถ้าแลกเป็นก็เพิ่มขึ้นสักอาทิตย์
จะได้เชิญชวนๆซื้อบัตรราคาสูงๆหน่อยไง Grin หรือคนที่เติมไปแล้วก็เอารหัสที่เติมไปมาแลกของแลกเงินแลกวันไรงี้ง่ะ
จะได้เชิญชวนคนมาเติมมากขึ้นไง

♫สาวบาว♀กะนายโป้งน้อยนะมั่วเเระพิม
สาวบาวคลิ๊ก>>index_t88.0.html
ช้างน้อยคลิ๊ก>>index_t66.0.html
ปิติ ณ ป้อมเพชร
Jr. Member
**

Re: เสนอๆ เราวันอันนี้น่าจะโอเคนะลองอ่านดู
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-04-2007, 07:03:59 »

ถูกต้องนะคร้าบ

เพราะผมก็เหงหลายๆเกมทำนะ

C:\Documents and Settings\user\My Documents\My Pictures
ป้าย:
หน้า: [1]