GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้รายชื่อกิลเหมือนรายชื่อลิสเพื่อนตอนออนครับ  (อ่าน 226 ครั้ง)
Upendy
Full Member

ด้วยความหวังดี

อยากให้รายชื่อกิลเหมือนรายชื่อลิสเพื่อนตอนออนครับ
« เมื่อ: 03-11-2007, 02:53:30 »

ตามหัวข้อครับ คือ ลิสเพือนถ้าใครออนจะอยู่บนหมด
แต่กิลใครออนยังไม่อยู่บนอะครับ เลยอยากให้เหมือน
ลิสเพื่อนอะครับ จะได้ไม่ต้องเลื่อนลง ในกรณีที่กิลมี
สมาชิกเยอะๆ ฝากด้วยนะครับ  Smiley

ถ้าคนอื่นทำได้แล้วเราทำไม่ได้ แสดงว่า "เราไม่เก่ง"
ถ้าคนอื่นทำได้แล้วเราทำได้ แสดงว่า "เราเป็นคนธรรมดา"
ถ้าเราทำได้แล้วคนอื่นทำไม่ได้ แสดงว่า "เราเป็นคนเก่ง"

Upendy
Full Member

ด้วยความหวังดี

Re: อยากให้รายชื่อกิลเหมือนรายชื่อลิสเพื่อนตอนออนครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-11-2007, 00:14:08 »

ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้าคนอื่นทำได้แล้วเราทำไม่ได้ แสดงว่า "เราไม่เก่ง"
ถ้าคนอื่นทำได้แล้วเราทำได้ แสดงว่า "เราเป็นคนธรรมดา"
ถ้าเราทำได้แล้วคนอื่นทำไม่ได้ แสดงว่า "เราเป็นคนเก่ง"

ป้าย:
หน้า: [1]