GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ทางทีมงาม ลองทำแอสซาซินชายดีไซท์ใหม่มาให้ดูกันบ้างคับ  (อ่าน 334 ครั้ง)
เทพฤทธิ์ พวงเพ็ชร
Jr. Member
**

อยากให้ทางทีมงาม ลองทำแอสซาซินชายดีไซท์ใหม่มาให้ดูกันบ้างคับ
« เมื่อ: 02-11-2007, 22:34:38 »

เพื่อเป็นการให้PJ1 มีความสนุกมากขึ้น แล้วมีคนเล่นเยอะขึ้น ทางทีมงานลองทำ แอสซาซิน(ชาย)ดีไซท์ใหม่มาให้ชมกันมั้งสิคับ จะรอดูนะคับ Evil
Alicecupid
Jr. Member
**

✔ ดำ∣ ✔ ดำ∣ ✔ ดำ

Re: อยากให้ทางทีมงาม ลองทำแอสซาซินชายดีไซท์ใหม่มาให้ดูกันบ้างคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-11-2007, 23:07:41 »

อยากด้วยค่ะ แอสหญิงเอาชุดสีนี้แหละค่ะสวยแล้ว แต่ขอ x กว่านี้ค่ะ แบบว่ามิดชิดไปค่ะ

ขอบคุณค่ะ  Evil

นู๋คิซ
Full Member

แฟนประสาอะไร !~

Re: อยากให้ทางทีมงาม ลองทำแอสซาซินชายดีไซท์ใหม่มาให้ดูกันบ้างคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 06-11-2007, 18:59:07 »

เอาแบบโป๊ไปเลยมะหล่อน

เดินล่อนจ้อน 

เข้าท่าดี  laugh ฮา ~

ร่าน... แบบสุดแซ่บ
แอ๊บ... แบบน่าจูบ
สวย... แบบน่าลูบ
เห็นแล้วใจวูบ... นู๋คิซ
ป้าย:
หน้า: [1]