GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ ปรับอาวุธชิ้นไหน หรือ ของสวมใส่ ชิ้นไหน เชิญทางนี้  (อ่าน 385 ครั้ง)
๓$hoty~๓
Full Member

. . .

อยากให้ ปรับอาวุธชิ้นไหน หรือ ของสวมใส่ ชิ้นไหน เชิญทางนี้
« เมื่อ: 02-11-2007, 22:09:32 »

คือผมจะได้ทำเรื่อง ส่งไป ทางทีมงานนะครับ เพื่อน ๆ คนไหน อยากให้ปรับ อาวุธ ชิ้นไหน โพส ทิ้งไว้เลยนะ ครับ

อ่า . . .

ของผม อยากให้ปรับ คฑาเคออสติกคับ เพราะว่าอ่อน กว่าคฑา ที่มีขายตาม NPC มาก

ขอบคุณครับ

[-BlackHeaRTz-]
Jr. Member
**

Not

Re: อยากให้ ปรับอาวุธชิ้นไหน หรือ ของสวมใส่ ชิ้นไหน เชิญทางนี้
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-11-2007, 00:02:29 »

ดาบเขี้ยวทมิฬ + หอกแทงปลา + หน้าไม้เขี้ยวทมิฬ

พลังโจมตีน้อยเกินไปนะครับ ถึงแม้ว่าจะมีความสามารถชดเชย แต่ก็ชดเชยแค่กะปิ๋วนึงเองนะครับ

KUFU
Jr. Member
**

Re: อยากให้ ปรับอาวุธชิ้นไหน หรือ ของสวมใส่ ชิ้นไหน เชิญทางนี้
« ตอบ #2 เมื่อ: 03-11-2007, 01:08:06 »

ดาบใหญ่+ป้องกันได้มั้ยครับ ตัวอ่อนเหลือเกิน Embarrassed
คือแบบว่า +ป้องกันที่ดาบเลยอ่าครับ ยิ่งดาบเลเวลยิ่งสูงยิ่ง+ป้องกันมากขึ้น
เพราะดาบใหญ่มันต้องลากแล้วตวัด ปัญหาคือค่าป้องกันมันน้อยอ่ะครับ

ดูดาบคู่พริ้วแล้ว ยังลากมอนได้มากกว่าดาบใหญ่อีกอ่า.......
พาลาดินก็อึดสุดยอด 

ภรัณย์ ฉันธนารัตน์
Jr. Member
**

Comeon BaBy

« ตอบ #3 เมื่อ: 03-11-2007, 01:18:28 »

ผมก็อยากรู้ดาบใหญ่มันสายลากโจมตีหรือสายตีทีละตัว

ถ้าลากก็ขอไห้ปรับ  ใช้ดาบป้องกันเปง30%ทีนะครับ   ขนาดผมวิท80ละโดนมอนตบ5-6ตัว  เลือดจากเต็มหลอดลดไปเหลือครึ่งหลอด

Shocked Shocked Shocked
ธนิฏฐา บุษบก
Sr. Member

Rilakkuma

« ตอบ #4 เมื่อ: 03-11-2007, 23:49:43 »

เกราะเหล็กกล้ามั๊ง รู้สึก เน่ากว่า เกราะที่ร้านมันขาย

555

ปรับไม่ปรับก็ไม่เปงไร

ไม่สนใจอยุ๋ล่ะ

ป้าย:
หน้า: [1]