GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ดาบโป๊ะเบลด2เล่มเพิ่มโป๊ะ20ค่อยลดหลังทีเซอร์ฮันเตอร์ลงได้ไหมครับเพิ่มแบบเดิมก่อน  (อ่าน 445 ครั้ง)
tarotarotaro
Full Member

ดาบโป๊ะเบลด2เล่มเพิ่มโป๊ะ20ค่อยลดหลังทีเซอร์ฮันเตอร์ลงได้ไหมครับเพิ่มแบบเดิมก่อน
« เมื่อ: 02-11-2007, 12:55:21 »

เบลดสายดาบใหญ่ Str50 Vit70+(ต้องมีเกราะเหล็กกล้าชั้นดี+เท้าเหล็ก+หมวกทองคำ+แหวนเหล็ก ขึ้นไป) กดยา ซุบเปอร์ฮึดสู้ ยา*2 ยาฟื้นฟูเวทย์แบบ4นาที คาถาเดินเร็ว30นาที
แชเซอคลิคเวล60+ในสุสานชั้นดูลา ต้องลากสลับฟันปลาแล้วลงตวัดดาบเป็นอะครับ คอมโบกับประกาศิตเทวะของเซอคลิค 1ชมได้3.8ล้านEXP+เลยนะครับ EXPเยอะแต่เปลืองเงินมากๆ
เบลดสายดาบใหญ่เป็นสายที่เก็บเองได้แชได้ครับมันก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรนักหรอก

แต่เบลดดาบคู่นี่เก็บเองก็พอๆกับดาบใหญ่เก็บเอง 1.2ล้านEXPต่อชม.ได้ แต่ปั๊มยาเปลืองกว่าเดิม แชก็ไม่มีใครเอาไม่รู้จะลดโป๊ะทำไม= ="(ถึงจะรู้ก็เหอะว่าลดเพื่อความถ้าทาย) กว่าทีเซอร์ฮันเตอร์จะลงอีกถ้ามีทีเซอร์ฮันเตอร์ก็ได้แชร์กัน แต่ตอนนี้...

ผมอะไม่มีปัญหาอยู่แล้วเพราะผมกลับไปเล่นสายดาบใหญ่แล้ว แต่คนที่เล่นดาบคู่อะครับ ซวย

กดเข้าไปเล่น หรือ ให้อาหารลูกผมด้วย นะครับ T^T

ป้าย:
หน้า: [1]