GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รักทุกตนนะครับ ^^  (อ่าน 176 ครั้ง)
ลายเส้น
Jr. Member
**

รักทุกตนนะครับ ^^
« เมื่อ: 01-11-2007, 22:07:11 »

คือว่าช่วงนี้ สอบๆๆๆๆๆๆๆแล้วก็สอบ!!~
เลยจะพักเรื่องเกม ไว้ก่อน  ที่หายไปหลายวันไม่ได้ลาพวกเลย = = ก็ขอโทษด้วยนะก็จะแวะมาดูบอร์ดบ้างเป็นบางครั้ง
แก๊งกากผีจงเจริญ><  รักทุกคนนะแม้จะไม่สนิทมากมายก็ตาม  Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry
พรุ้งนี้ = =กำลืมว่าทุกคนไปเรียนกันอ่ะงับ คือร.ร.ผมหยุดให้เด็กอ่านหนังสืออ่ะ
งั้นช่วงเย็นๆพรุ่งนี้เจอกันนะงับ 

ป้าย:
หน้า: [1]