GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ เกี่ยวกับ npc เรียนสกิลของ คาลิค พาราดิน  (อ่าน 678 ครั้ง)
ไซโต ฮาจิเมะ
Asura Special
Hero Member

สิ่งไหนไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

ขอ เกี่ยวกับ npc เรียนสกิลของ คาลิค พาราดิน
« เมื่อ: 31-10-2007, 20:28:00 »

ขอ ตรงนี้ละกันนะครับ ถือซะว่า เห็นใจคนจน

เนื่องจากการไป - กลับ เรียนสกิล ของ พาราดิน และ คาลิค
จำเป็นที่จะต้องใช้เงินอย่างมาก

อีกทั้งยังต้องรอเวลาที่ ท่าเรือ ออก
ค่าโดยสารก็แพง ไม่ทราบว่า ทางทีมงานจะให้สกิลต่างๆ เหล่านี้ ลงตัวเมื่อไหร่

ผมจึงอยากขอให้ ทีมงาน เพิ่ม npc เรียนสกิลของ คาลิค และ พาราดิน
เอาไว้ตรง ทางขึ้นเรือด้วยครับ  หรือ  เอาไว้ที่ เซาร์เทิร์นไซด์ ก็ดีครับ
ขอบคุณครับ Wink

ธนัช ชัยโชณิชย์
Jr. Member
**

Re: ขอ เกี่ยวกับ npc เรียนสกิลของ คาลิค พาราดิน
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-11-2007, 12:43:04 »

รับทราบครับ
ในช่วงนี้อาจจะทำก๊อบบินรถไฟเถือนให้ก่อน แต่หมดช่วงรีสกิล จะนำออกให้ครับผม
SMOTOKING ~~"
Full Member

Re: ขอ เกี่ยวกับ npc เรียนสกิลของ คาลิค พาราดิน
« ตอบ #2 เมื่อ: 01-11-2007, 15:35:43 »

อ้างจาก: zaira ที่ 01-11-2007, 12:43:04
รับทราบครับ
ในช่วงนี้อาจจะทำก๊อบบินรถไฟเถือนให้ก่อน แต่หมดช่วงรีสกิล จะนำออกให้ครับผม
แล้วรีหมดวันไหนอ่ะ ไม่ได้รับข่าวสารไรเลยช่วงนี้ เซงเบื่อๆๆ  Wink Wink Wink Wink Wink

€ ~ o น่ า ร๊ า ก ใ ช่ มั๊ ย o ~ €

คลิกหน่อยน๊าาาาาา

¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

« ตอบ #3 เมื่อ: 01-11-2007, 17:17:34 »

เหงด้วยอย่างยิ่ง   เรื่องเงิน ออกเรือ ไม่ว่า แต่เซงตงที่ ต้องรอเวลา ...เรือออก

ป.ล. ถ้าที่วิหาร มี ขวดเปล่า ขายก็ดีเลยสิ
camp
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 01-11-2007, 20:45:53 »

เห็นด้วยครับ ผมออนทีเรือมานไม่ถึงเวลา รอจนเซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ขอให้ปรับด้วยครับ ขอบพระคุณครับ
¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

« ตอบ #5 เมื่อ: 02-11-2007, 17:07:09 »

เมื่อไหร่ะจะนำเข้า ว้า ..กำลังรอ
กร็วก
Asura Tester
Sr. Member
*

กร็วก???........มันเป็นใครหว่า???.......นั้นอ่ะดิ?

« ตอบ #6 เมื่อ: 02-11-2007, 20:46:31 »

ถ้ายังไงขอ วิสาร์จ กับ ชาร์ปชูตเตอร์ ด้วยนะครับ ต้องเดินไปเรียนถึงเรดคลิฟอ่า (ไกลไม่เท่าไหร่ มอนเป็นแผง) แต่ก็มีกอบลินมาช่วยระดับหนึ่งแล้ว แต่ยังไงก็อยากให้ตัวเรียนสกิลมาอยู่ที่แถวๆเรดคลิฟอ่ะครับ อยู่ที่สมาคมเรนเจอร์เลยยิ่งดี อคิอคิ^_^

หัดไปอัพบอร์ดบ้างสิย่ะ รู้นะว่าแกอู้!!!!!
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 03-11-2007, 03:29:41 »

ยังไงก็ ขอเป็น ชั่วคราวก็ได้ครับ
การเดินทาง และการีสกิลช่วงนี้
หมดไป บานเลยครับ
2m + ละครับ
อัพสเตตัส กับ กว่าจะเข้าใจในสกิลอย่างถ่องแท้
วิ่งไปวิ่งมาหลายรอบเลยครับ

อย่างน้อยๆ คนที่เล่นก่อน เรียนรู้ก่อน
ก็นำความรู้นี้ไปช่วยคนอื่น
หรือไม่ก็หาจุดบัค เอาไว้ให้คุณแก้ปัญหา

ยังไงก็รบกวนหน่อยนะครับ  Sad

ธนิฏฐา บุษบก
Sr. Member

Rilakkuma

« ตอบ #8 เมื่อ: 03-11-2007, 23:48:59 »

น่าเห็นใจ นี่ก็ทิ้งตัวพระไว้วิหาร ไม่กล้าอัพเลย

เหอๆ ไม่อยากเสียค่า รี และ เวลา

Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 04-11-2007, 02:26:25 »

การแก้ไข ในการีสกิล ขอพาราดิน ในตอนนี้
ซึ่ง ให้ขึ้นเรือฟรี นั้น .. ก็ถือว่า ช่วยในระดับหนึ่งครับ
ส่วนการแก้ไขในจุดนี้ ผมถือได้ว่า เป็นการแก้ไขที่ดีครับ

เรือ ซึ่งออกเป็นเวลาก็ จะได้เป็นอย่างนั้นตลอดไป
 Sad

แล้วก็เพิ่ม รถไฟใต้ดี ให้มีที่วาร์ปมากขึ้น ก็ดีครับ
สำหรับทุกๆ อาชีพ
 Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]