GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีคือว่า..........  (อ่าน 284 ครั้ง)
ลายเส้น
Jr. Member
**

อยากให้มีคือว่า..........
« เมื่อ: 31-10-2007, 16:51:35 »

ประมาณว่าคลิกขวาที่ตัวละครแล้วมีคำสั่ง หรือปรับออฟชั่นเอาก็ได้ครับ
(สามารถปิดเปิดได้ตลอดเวลา)
>>ห้ามแลกเปลี่ยน
>>ห้ามชวนตี้
>>ห้ามซิบ
~เป็นต้น
อะไรประมาณนั้นครับ
ปัญหาพวกกวนขอตังกดเดลรัวๆ เราต้องทิ้งหน้าต่างค้างไว้ไม่กดตกลงหรือยกเลิก
จะหมดไปเหอๆๆๆๆ
มันเป็นปัญหาเล็กๆแต่ก็อย่าให้มีนะครับ Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

Re: อยากให้มีคือว่า..........
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-11-2007, 01:01:25 »

อ้างจาก: BaHaMut(มิ๊กซ์) ที่ 31-10-2007, 16:51:35
ประมาณว่าคลิกขวาที่ตัวละครแล้วมีคำสั่ง หรือปรับออฟชั่นเอาก็ได้ครับ
(สามารถปิดเปิดได้ตลอดเวลา)
>>ห้ามแลกเปลี่ยน
>>ห้ามชวนตี้
>>ห้ามซิบ
~เป็นต้น
อะไรประมาณนั้นครับ
ปัญหาพวกกวนขอตังกดเดลรัวๆ เราต้องทิ้งหน้าต่างค้างไว้ไม่กดตกลงหรือยกเลิก
จะหมดไปเหอๆๆๆๆ
มันเป็นปัญหาเล็กๆแต่ก็อย่าให้มีนะครับ Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ห้าม zip มีแล้วนะคับ เป็นคำสั่งที่ต้องพิมใน chat คับ คือ /set_whisper on คือเปิดคับ /set_whisper off คือปิดคับ (ลองๆ ดูก่อนคับ)

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
ป้าย:
หน้า: [1]