GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าเกมไม่ได้คับ  (อ่าน 393 ครั้ง)
วัสุรัตน์ ทรัพย์
Newbie
*

เข้าเกมไม่ได้คับ
« เมื่อ: 31-10-2007, 13:56:09 »

เข้าเกมไม่ได้คับผมรุ้ว่าวุ้นสวรรค์กับวุ้นนรกเปิดอยู่แต่ผมเข้าเกมไม่ได้คับ
วัสุรัตน์ ทรัพย์
Newbie
*

Re: เข้าเกมไม่ได้คับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 31-10-2007, 13:57:57 »

ไม่เล่นก็ได้คับถ้าวุ้นสวรรค์ไม่เต็มใจให้ผมเล่น
ไม่บอก
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 31-10-2007, 14:26:48 »

ผมไม่เล่นแล้วนะคับปัญหาเยอะ
 Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
คนตอบ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 31-10-2007, 14:32:27 »

ปัญหาก็เยอะผมก็ไม่ได้เห็นพาลาดินเข้าเกมอะไรก็    ไม่สามารถติดต่อเซิฟเวอร์ได้  แบบนี้ผมไม่เล่นดีกว่าเสียเงินไปฟรีๆ
 Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
Angry Angry Angry Angry Angryถ้าอยากให้ผมเล่นต่อก็รีบๆแก้ให้เร็วๆหน่อยดิว่ะ Angry Angry Angry Angry Angry
Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 31-10-2007, 17:24:44 »

ขอราบละเอียดหน่อยครับ
ไอดีอะไรเอ่ย
เล่นไม่ได้เพราะอะไร เล่าอาการให้ฟังหน่อยครับ
บอกเล่ยไม่ได้เฉยๆ แก้ไม่ถูครับ
นะนะนะ Cry

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
ป้าย:
หน้า: [1]