GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: GMช่วยด้วยคร้าบ  (อ่าน 219 ครั้ง)
~MaY~
Newbie
*

อยากให้GM เเก้ไขข้อบกพร่องต่างๆด่วนคับ

GMช่วยด้วยคร้าบ
« เมื่อ: 10-04-2007, 19:14:06 »

ผมโหลดเเพทที่28ไม่ได้อะครับมันเยอะเกิน         เเล้วก็ลองไปโหลดเเพทในเว็บมาเเล้วก็ได้เเค่ 63เปอร์          อยู่ยังไงก็หยั่งงั้นเลอะครับ
บอกตรงๆว่า  เครียดมากๆครับ   เกือบร้องห้ายเเล้ว!     ขอความกรุณาGMช่วยหน่อยนะครับ   วัน  สองวันนี้ได้ยิ่งดี   ไม่ได้เล่นมา2วันเเล้ว Cry Cry Cry Cry Cry Cry
ป้าย:
หน้า: [1]