GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีตัวเลือกPVP  (อ่าน 340 ครั้ง)
เด็กมันเท่ มีลูกเเล้ว
Jr. Member
**

อยากให้มีตัวเลือกPVP
« เมื่อ: 29-10-2007, 20:58:48 »

Smileyคือว่าเกมนี้ถ้ามีตัวเลือกPVPก็จะมันขึ้นถ้าจะไปป้อมมันจะไกลเเละไม่ค่อยมีใครสนใจมาก
       woonมาเข้าหัวข้อน่ะคับคือ
1.ตัวเลือดPVPคือถ้าเราต้องการสู้กันเราก็กดตัวเลือกเเล้วก็กดที่ตัวละครคนที่เราจะPVPด้วยน่ะตรงนั้นได้เลย
2.ต้องมีความยุธติธรรมคือให้เราใช้ตัวเลือกชี้ที่ฟ้ายตรงข้ามถ้าเขาไม่ตกลงก็เเล้วเเต่บุคคล
2ถ้ามีอย่างนี้ก็จะดีน่ะคับเเละจะต้องไม่เสียเงินไปไกลๆคับ
4.เวลาที่ใช้ตัวเลือกPVPก็จะมีกรอบ4เหลื่ยมไวไม่ให้หนีไปไหน
เเค่นี้เเลหะคับ    โปรดพิจราณ  ถ้ามีจะเป็นความกรุณาอย่างยิ่งคับ
   โปรดพิจารณาคับ ขอบคุณคับท่าน ดีคับ บายๆๆ Cool
ไซโต ฮาจิเมะ
Asura Special
Hero Member

สิ่งไหนไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

Re: อยากให้มีตัวเลือกPVP
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-10-2007, 21:13:05 »

ผิดบอร์ด อะมั้งคับ ไปอีกบอร์ดนึงจิ ถ้าอยากได้ไร ก็ขอไปตรงบอร์ดน้านนนน
อิอิ
 Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]