GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้กิดกำนับสบคาเดทลดเวลาให้เร็วขึ้นคับ  (อ่าน 159 ครั้ง)
ชิติพัทธ์ สวนทอง
Newbie
*

อยากให้กิดกำนับสบคาเดทลดเวลาให้เร็วขึ้นคับ
« เมื่อ: 28-10-2007, 16:53:34 »

ให้มานเริ่มเร็วขึ้นอะน่าจะประมาน 4 ทุ่มก็ได้
ผมเคยได้เล่นแค่ 2-3 ครั้งเองเพราะมานดึกพ่อก็เลยว่า
บอกว่าเล่นบ้าเล่นบออารายตั้ง 5ทุ่ม เที่ยงคืนยางไม่เลิกอีก
ผมเลยไม่ค่อยได้เข้าร่วมกิดกำเลยอะคับ
เปนไปได้ขอให้ปรับเวลาเลื่อนกิดกำหน่อยน้าคร้าบ
ผมจาได้เล่นได้อ่าคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
ป้าย:
หน้า: [1]