GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จะปิดวุ้นสวรรค์ทำไหมไม่บอกล่วงหน้าด้วยไม่เข้าใจ  (อ่าน 268 ครั้ง)
สุญาลิ กดาส้ะนี
Newbie
*

จะปิดวุ้นสวรรค์ทำไหมไม่บอกล่วงหน้าด้วยไม่เข้าใจ
« เมื่อ: 25-10-2007, 19:01:55 »

จะปิดก็บอกจิอย่าให้ผมไม่ลงบอร์บ่อย
ผมไม่ชอบที่ทีมงานไม่บอกการปิดวุ้นสวรรค์ล่วงหน้า
ผมอยากก็ก็เข้าไม่ได้
ทีหลังขอให้ทีมงานบอกปิดวุ้นสวรรค์ล่วงหน้าด้วยงับ
Angry Angry Angry Angry                                        บอกด้วยทีกมงาน                                      Angry Angry Angry  Angry
cyclop
Jr. Member
**

ไม่บอกเฟ้ย

Re: จะปิดวุ้นสวรรค์ทำไหมไม่บอกล่วงหน้าด้วยไม่เข้าใจ
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-10-2007, 19:05:23 »

ทางเราไม่เคยปิดเซิร์ฟเวอร์โดยที่ไม่แจ้งผู้เล่นเลยสักครั้งครับ แต่บางครั้งอาจเกิดอาการเซิร์ฟเวอร์ดาวน์ขึ้นได้ ทำให้วุ้นสวรรค์ออฟไลน์อัตโนมัติ ซึ่งเป็นสิ่งที่อยู่เหนือการควบคุมของเราครับ ถ้ายังไงก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ครับ

ความสุขที่สุดในชีวิต คือการที่มีคนเห็นถึงคุณค่าในตัวของเรา
ป้าย:
หน้า: [1]