GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้สกิลของหอกอะคับสกิล (แทง) นะคับมาดูข้างในก่อนมีอีกเยอะบันยาคับ  (อ่าน 395 ครั้ง)
<@(BankZa)@>
Jr. Member
**

อยากได้สกิลของหอกอะคับสกิล (แทง) นะคับมาดูข้างในก่อนมีอีกเยอะบันยาคับ
« เมื่อ: 25-10-2007, 18:16:36 »

ตั้งแต่ปรับปรุงใหม่ที่เอาสกิลของหอกสกิลชื่อว่าแทงอะคับผมเลยมะเล่นเลยผมอยากให้สกิลนี้กลับมากคับมันถึงสนุกอ่ะคับนะคับได้โปรดเถอะคับ Sad Wink Cry Sad Wink Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cool
<@(BankZa)@>
Jr. Member
**

Re: อยากได้สกิลของหอกอะคับสกิล (แทง) นะคับมาดูข้างในก่อนมีอีกเยอะบันยาคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-10-2007, 18:21:30 »

ถ้าได้ผมจะชวนเพื่อนมาเล่นเยอะเลยสานยาคับ
รัฐพงศ์ พงศ์พัฒน์
Full Member

เศษคนที่ทนมานาน

Re: อยากได้สกิลของหอกอะคับสกิล (แทง) นะคับมาดูข้างในก่อนมีอีกเยอะบันยาคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 26-10-2007, 22:29:17 »

ผมก้อไม่รู้เอาออกทำไมเพราะผมไม่เคยเล่นไฟเตอร์สงสัยแรงไปมั้งครับ

- -
The kIP
Asura Tester
Full Member
*

ดีใจที่มีเพื่อนดีๆ

« ตอบ #3 เมื่อ: 28-10-2007, 22:24:23 »

เท่าที่ทราบมานะคับ เหงเขาบอกว่าสกิลนี้โกงเกินไปคับ ใช้เอ็มพีแค่6 แทงอย่างเร็ว แรงอีกตะหาก แต่ก่อนไฟสายหอกเทพก็เพราะสกิลนี้ล่ะคับ
เค้าเลยเอาออกเพราะมันไม่เหมาะกับคลาส1 (แรงเกินเหตุ) Shocked

ปล.ที่ผมพูดไปอาจจะมีผิดพลาด ก็ข้ออภัยมานะที่นี้ด้วยนะคับ

เดินไปบนวิถีแห่งสวรรค์ เพื่อปกครองทุกสิ่ง
เบื่อ . . . ป๋าเบื่อ
Asura Tester
Full Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 28-10-2007, 22:29:09 »

ถ้าพาลาดินมีสกิลนี้  พาลาดินก็จะสามารถล่าบอสได้เองโดยไม่ต้องพึ่งพาอาชีพอื่นเลย

และเก็บเลเวลได้โดยไม่ต้องซื้อยาเพิ่มเลือด ไม่ต้องซื้อยาเพิ่มเอ็มพี ไม่ต้องนั่งชาร์จพลัง และพาลาดิน  ....

..........สรุปง่าย ๆ คือ สกิลนี้จะทำให้พาลาดินเป็นเทพ ........ นี่แหละเหตุผลที่สกิลนี้ไม่มีวันกลับมา  Cry  Cry
ป้าย:
หน้า: [1]