GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประเด็นใหม่ ดาบใหญ่ สกิลแรงแล้วไง ใช้เอ็มพีน้อยแล้วไง ยังไงก็เปลืองกว่าอยู่ดี  (อ่าน 847 ครั้ง)
illuminatiX2
บุคคลทั่วไป
Re: ประเด็นใหม่ ดาบใหญ่ สกิลแรงแล้วไง ใช้เอ็มพีน้อยแล้วไง ยังไงก็เปลืองกว่าอยู่ด
« ตอบ #15 เมื่อ: 19-12-2007, 19:24:44 »

น่าจะเพิ่มสกิลที่เป็น passive แบบทหารเยอะๆหน่อยแฮะ
Stubbs
Jr. Member
**

ชีวิตขาวดำ

Re: ประเด็นใหม่ ดาบใหญ่ สกิลแรงแล้วไง ใช้เอ็มพีน้อยแล้วไง ยังไงก็เปลืองกว่าอยู่ดี
« ตอบ #16 เมื่อ: 19-12-2007, 19:44:09 »

แหม มันก็ต้องมีทั้งด้านดีด้านเสียซิ่ แค่นี้ดาบใหญ่ผมว่าก็เก่งตายแล้ว มันขึ้นอยู่กับการเอาไปใช้ประโยชน์ นะครับ จะเอากรรไกรตัดเล็บไปตัดผมมันก็ ใช่เรื่องใช่มะ (อ่า... ว่าไปนั่น ขอโทษคร๊าบ~~~)

ชะแว๊บ เผ่นหละ  Evil
ศุภศักดิ์ เชียงทอง
Newbie
*

Re: ประเด็นใหม่ ดาบใหญ่ สกิลแรงแล้วไง ใช้เอ็มพีน้อยแล้วไง ยังไงก็เปลืองกว่าอยู่ดี
« ตอบ #17 เมื่อ: 19-12-2007, 22:04:32 »

ที่ว่ากันนั้นทั้งหมดยังดีกว่าชาปอีกครับชาบ  แรง700% ดีเล12 ใช้mp 40 เกราะก็ไม่มี ถ้าเล่นสายแรงก็ +หลบไม่ได้เข้าไปอีก เลวร้ายกว่ากันเยอะ
Clppom
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 21-12-2007, 23:42:59 »

Angry เหงด้วยๆ ผมก็เล่นสายดาบใหญ่อยู่ลำบากมาก สกิลก็เปลือง เกราะ ก็ไม่มี โดนหนักมากๆ โป๊ะก็น้อย เก็บเลเวล กะตัวที่ควรจะเก็บได้ก็ไม่ได้ ผมเวล50 ยังเก็บเวลตีเข้ไม่ไหวเลย เหอๆ น่าจำควรปรับปรุง คับในเมื่อสายดาบคู่ เองก็เทพเดินดินดีๆนี้เอง ถึงจะตีเบา แต่ก็โป๊ะบ่อยๆ ถึงสายผมจะตีแรงก็เหอ จามอนหนาๆ ก็หนาวเหมือนกัน โป๊ะก็มะค่อยมี ช่วยดูให้เหมาะสมทุกอาชีพ และทุกสายด้วยคับ เพื่อไม่ให้มันเกิดความเลือมล้ำกันมากนัก ^ ^"~
ป้าย:
หน้า: 1 [2]