GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ในนรกกิจกรรมล้าง  (อ่าน 374 ครั้ง)
nana01คนที่โลกลืม
Newbie
*

ในนรกกิจกรรมล้าง
« เมื่อ: 23-10-2007, 16:58:46 »

ทําไมคนมะคอยทํากิจกรรมกันเลยเหมือนกิจกรรมไรค่าสุดสุดอยากไห้มีกิจกรรมที่ดีกว่านี่นะครับเพราะนรกมะมีคนทํากิจกรรมเลยงุงิ
asia
Jr. Member
**

Re: ในนรกกิจกรรมล้าง
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-10-2007, 08:41:42 »

มีเหมือนกัน แต่เราทำเปงกลุ่มๆ
วุ้นเส้น เอ้ย วุ้นหลาก ก้อเสียเงิน ปกป้องหมู่บ้านก้อไม่เกินเวลยี่ต้นๆ(ไม่มีใครต่ำก่านะ) พิทักษ์เซาท์ เราก้อจัดกันเองได้ ตามใจ
สวนปกป้องหมู่บ้านก้อ จำกัดเลเวล นรกเวลสูงๆอยู่แล้ว โพ้นทะเล มอนมันแรงหลังๆสงสารซาร่า ตายตลอด แล้วใครก้อไม่ไปเลย555  อ่าน่า  ข้อจำกัดส่วนใหญ่อยู่ที่  จำนวนคนเล่นน้อยอยู่ดี  มอนมันถึก ใครๆก้อไม่ไหว  เล่นไม่พร้อมกัน ไม่เหมือนสวรรค์ที่คนเข้าเล่นได้เลย  แต่ความพยายามที่ยิ่งใหญ่ของเราคือ...แฮ่ม !! หาบัคที่มีอยู่มารายงานเพื่อที่สวรรค์จะได้เล่นสนุกๆ  งานหนักนะนี่ แต่ สนุกครับ ได้เพื่อนที่จิงใจก่าในสวรรค์ เพราะเราไม่รู้จาแข่งกะใคร อวดกะใคร  เพราะ....... ข้าน้อย ไม่บอกอิอิ  [วันหลังมาบอกจ้า] เอาไว้ให้คิด เปิดประเด็น ว่าเพราะอารัย ใครคิดดี ทำดี สังคมก้อดีตาม  ลองออกความเห็นดูสิ แล้ว " คุณ " ก้อเป็นส่วนหนึ่งของ ครอบครัว โปรเจควัน... ระนะ เดะ..(ตัวโต๊โต)ง่    ว่ะฮ่าฮ่าฮ่า ฮิ้ว!!

มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #2 เมื่อ: 25-10-2007, 10:42:56 »

ส่วนมากทำพิทักเซาฟอท555555555555555+ laugh laugh Evil Evil Evil laugh Evil laugh laugh laugh Evil laugh Evil laugh Evil Shocked Cool Cool Cool Cool Cool

มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #3 เมื่อ: 29-10-2007, 11:31:49 »

แจ้งหน่อยที่อยู่ข้างบนนั้นไม่ใช่ผมเปนใครมะรุใช้ไดผมมาพูดแทน

ป้าย:
หน้า: [1]