GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคเี่กี่ยวกับยาเพิ่มกล้ามเนื้อขา  (อ่าน 756 ครั้ง)
ViRus_Z
Jr. Member
**

บัคเี่กี่ยวกับยาเพิ่มกล้ามเนื้อขา
« เมื่อ: 21-10-2007, 12:20:35 »

ผมได้ใช้ยาเพิ่มกล้ามเนื้อขาไปเมื่อเช้า แถว Windlewood_field01 แต่ตัวละครยังเดินปกติไม่ได้เร็วขึ้นคับ

แต่ตอนนี้หายแ้ล้วคับ ที่หายและเดินเร็วเพราะว่ายาซุปเปอร์ฮึดผมหมดเวลา(คือต้องกินขวดใหม่)แต่ระยะเวลาของ

ยาเพิ่มกล้ามเนื้อขาที่กินไปเมื่อเช้ายังไม่หมดเวลา ซึ่งยาซุปเปอร์ฮึดของผมเป็นแบบเช่าผมก็กดใช้ใหม่

ทุกอย่างก็เป็นปกติคับ เดินเร็ว สกิวโกยก็ใช้ได้เหมือนเดิม ค่าความสามารถที่เพิ่มจากผลของน้ำยาฮึดสู้ก็เป็นปกติคับ

ทั้งนี้ทั้งนั้นคือผมมาแจ้งเบาะแสกับทางทีมงานว่ามันอาจมีบัคระหว่างยาฮึดสู้กับยาเพิ่มกล้ามเนื้อขาคับ

ปกติผมใช้คู่กันประจำแต่ไม่มีปัญหาแต่มาคราวนี้เกิดบัคขึ้นคับ
ป้าย:
หน้า: [1]