GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคเกี่ยวกับสกิลอัญเชิญของวอรอค  (อ่าน 486 ครั้ง)
~Shuffle~
Asura Tester
Hero Member
*

= ω =.

บัคเกี่ยวกับสกิลอัญเชิญของวอรอค
« เมื่อ: 20-10-2007, 08:46:20 »

1.สกิลอัญเชิญมังกรระดับ3จะตีเบากว่าระดับ1 และระยะระเบิดจะใม่ขยายขึ้น และโอกาศปล่อยเวท40%ใม่ออก(อันนี้ใม่เคยเห็นว่าจะปล่อยเวทอะใร)

2.เว

A[l]ze
Newbie
*

Re: บัคเกี่ยวกับสกิลอัญเชิญของวอรอค
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-10-2007, 12:00:02 »

-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

Re: บัคเกี่ยวกับสกิลอัญเชิญของวอรอค
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-10-2007, 12:20:42 »

เนื่องจากว่าระบบมันยังไม่ ok น่ะคับ คงต้องรอซักหน่อย ที่ยังไม่มีคือ
1. ถ่ายโอน ex ให้ผู้ร่าย (เจ้าของ)
2. เดินตามผู้ร่ายคับ

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
~Shuffle~
Hero Member
*

= ω =.

« ตอบ #3 เมื่อ: 20-10-2007, 13:29:39 »

อ้างจาก: -_-' MislabiZ -_-' ที่ 20-10-2007, 12:20:42
เนื่องจากว่าระบบมันยังไม่ ok น่ะคับ คงต้องรอซักหน่อย ที่ยังไม่มีคือ
1. ถ่ายโอน ex ให้ผู้ร่าย (เจ้าของ)
รับทราบ ดีเลยแบบนี้ >w<~

ปล.1 ขอให้มองเห็นหลอดเลือดของสัตว์อสูรด้วยนะพี่ๆทีมงาน จะใด้รู้ว่าจะใกล้ตายเมื่อใรจะใด้ช่วยทัน
ปล.2 จริงๆแล้วอยากให้เรียกมาแล้วก็เดินตามเราใปตลอดจนกว่าจะตายนะ ถ้าจะให้ดีขอให้มีตั้งชื่อ+สกิลชุบให้มันตอนที่ตายด้วย เพราะใหนๆก็เรียกให้มาช่วยเราแล้ว เรียกมาแล้วตายทุกๆ3นาทีมันก็แปลกๆ มันใม่รู้สึกผูกพันเลย - -"
ปล.3 ตัวสัตว์อสูรขอเป็นตัวรูปร่างใหม่ๆแตกต่างกับมอนทั่วใปใด้มะพี่ๆทีมงาน ตอนตะลุมบอนกับฝูงมังกรนี่แยกกันใม่ออกเลย - -"

Bellsnowbear
Jr. Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 20-10-2007, 14:04:50 »

อ้างจาก: ~Shuffle~ ที่ 20-10-2007, 13:29:39
อ้างจาก: -_-' MislabiZ -_-' ที่ 20-10-2007, 12:20:42

ปล.1 ขอให้มองเห็นหลอดเลือดขอ

ขอเติมนิดนึงคับ
1.ถ้าปรับให้เราสั่งมอนของให้เลือกตีได้จะดีมากเลยคับ แบบไม่ออโต้อ่ะคับไม่อย่างนั้นไปเดินแมปที่มอนมันเดินมาตีเรา ตายแหงเลยคับ
2.สกิลดูดพลังชีวิต เปนบัครึเปล่าคับ ดูดแล้วได้ HP ทีละ 1 รวมๆกัน ได้ประมาณ 10 เดินไม่ได้ระหว่างดูดด้วย โดนมอนเดินมาตบตายทุกทีเลยคับ

ปล. เดี๋ยวจะลองสกิลอื่นๆดูนะคับ จะได้ลงสวรรคเร็วๆ

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

~เป็นแค่นักดนตรีที่ไม่ทิ้งความเป็นศิลปินเพราะเงินตรา~
~Shuffle~
Hero Member
*

= ω =.

« ตอบ #5 เมื่อ: 21-10-2007, 05:34:13 »

เพิ่มเติมอีกนิด  laugh

1.สกิลดูดพลังเวท ดูดใม่ใด้เลย

2.สกิลเผา ใช้ใม่ใด้เหมือนกันใม่รู้ว่าเป็นเพราะมอนใม่มีMPรึป่าว

Jr. Member
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 21-10-2007, 18:00:55 »

เพิ่มอีกๆ   Evil
1.สกิลสาบแช่งไม่มีผลใดๆกับมอนสเตอร์
2.สกิลสาบให้เป็นใบ้ไม่รุ้ใช้ได้จริงรึเปล่า(เพราะไม่รุ้มอนตัวไหนมีสกิล)
3.ฝนแห่งความมืดกดสกิลใช้แล้วเป็นออโต้(ร่ายไปเรื่อยๆจนกว่าเวทจะหมด)และก็ไม่รุว่ามีสถานะอะไรบ้างที่สุ่ม
4.สกิลสาบแช่งหมู่(จำชื่อไม่ได้)ก็ไม่มีผลใดๆเช่นกัน

รีบๆแก้รีบๆลงสวรรค์นะครับ สู้!!!

laugh laugh laugh laugh

~เป็นแค่นักดนตรีที่ไม่ทิ้งความเป็นศิลปินเพราะเงินตรา~
-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

« ตอบ #7 เมื่อ: 21-10-2007, 18:49:38 »

อ้างจาก: Bellsnowbear ที่ 20-10-2007, 14:04:50
อ้างจาก: ~Shuffle~ ที่ 20-10-2007, 13:29:39

ปล.1 ขอให้มองเห็นหลอดเลือดขอ

ขอเติมนิดนึงคับ
1.ถ้าปรับให้เราสั่งมอนของให้เลือกตีได้จะดีมากเลยคับ แบบไม่ออโต้อ่ะคับไม่อย่างนั้นไปเดินแมปที่มอนมันเดินมาตีเรา ตายแหงเลยคับ
2.สกิลดูดพลังชีวิต เปนบัครึเปล่าคับ ดูดแล้วได้ HP ทีละ 1 รวมๆกัน ได้ประมาณ 10 เดินไม่ได้ระหว่างดูดด้วย โดนมอนเดินมาตบตายทุกทีเลยคับ

ปล. เดี๋ยวจะลองสกิลอื่นๆดูนะคับ จะได้ลงสวรรคเร็วๆ

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ข้อ 1 ยังทำไม่ได้ในตอนนี้คับ แต่ในอนาคตมีแน่คับ
ข้อ 2 คือ การดูดขึ้นอยู่กับโจมตีเวทย์เราคับ ถ้าโจมตีเวทย์สูงยิง่ดูดแรง

อ้างจาก: ~Shuffle~ ที่ 21-10-2007, 05:34:13
เพิ่มเติมอีกนิด  laugh

1.สกิลดูดพลังเวท ดูดใม่ใด้เลย

2.สกิลเผา ใช้ใม่ใด้เหมือนกันใม่รู้ว่าเป็นเพราะมอนใม่มีMPรึป่าว

ข้อ 1 ดูดได้คับ แต่ถ้ามอนมัน mp หมดจะดูดไม่ออกคับ skill นี้ก็ขึ้นอยู่กับโจมตีเวทย์นั้นแหละคับ
ข้อ 2 เผาได้คับ แต่ลืมไปแล้วว่าตัวเลขขึ้นรึป่าวคับ เพราะผมยังเข้าไปดูไม่ได้ต้องวันจันTT

อ้างจาก: Bellsnowbear ที่ 21-10-2007, 18:00:55
เพิ่มอีกๆ   Evil
1.สกิลสาบแช่งไม่มีผลใดๆกับมอนสเตอร์
2.สกิลสาบให้เป็นใบ้ไม่รุ้ใช้ได้จริงรึเปล่า(เพราะไม่รุ้มอนตัวไหนมีสกิล)
3.ฝนแห่งความมืดกดสกิลใช้แล้วเป็นออโต้(ร่ายไปเรื่อยๆจนกว่าเวทจะหมด)และก็ไม่รุว่ามีสถานะอะไรบ้างที่สุ่ม
4.สกิลสาบแช่งหมู่(จำชื่อไม่ได้)ก็ไม่มีผลใดๆเช่นกัน

รีบๆแก้รีบๆลงสวรรค์นะครับ สู้!!!

laugh laugh laugh laugh

ข้อ 1 นะคับคือมีผลคับ แต่มันไม่ขึ้นตัวเลขคับ (ลุกไหม้ก็จะเป็นแบบนี้แล้วคับ)
ข้อ 2 ใช้ได้คับ เพียงแต่ว่ายังไม่มีมอน ใช้skill ได้แค่นั้นเอง แต่ถ้า pvp กัน เห็นผลเลยคับ
ข้อ 3 ผลของ skill นี้คือสุ่ม สาปทั้ง 4 คับ ส่วนเรื่องร่ายจนกว่าเวทจะหมดเป็นแบบเดียวกับ สายลมเหมันคับ
ข้อ 4 เช่นเดวกันกับข้อ 1 คับ

ปล. ไม่แน่ใจว่า up ขึ้นนรกยังนะคับบางอย่างอะ-_-'

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
Jr. Member
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 21-10-2007, 19:17:48 »

ข้อ 2 คือ การดูดขึ้นอยู่กับโจมตีเวทย์เราคับ ถ้าโจมตีเวทย์สูงยิง่ดูดแรง

คือผมโจมตีเวท 700+ เลยนะครับ ดูดได้แค่ทีละ 1 เองอ่ะ ครับ ไม่ใช่บัคเหรอคับ

Huh? Huh? Huh? Huh?

ป้าย:
หน้า: [1]