GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอผมหายทำให้พี่ผมด่า  (อ่าน 395 ครั้ง)
ทัตเทพ เข็มมาลัย
Jr. Member
**

ขอผมหายทำให้พี่ผมด่า
« เมื่อ: 19-10-2007, 22:11:02 »

พี่ทีมงาน คงจำผมได้ UiNewiU คนที่ของหายแล้วทีมงานไม่สนใจจะจำอ่ะ

ผมของหายตั้งเยอะน่าจะมาถาม1-1 เลย แต่นี้ไม่ ไม่มีวี้แวว พี่ผมต้องมาด่าผม เรื่องของหาย  ขายไป8อย่าง แทนที่จะถามว่าหายได้ไงสงสัยไรก็ไม่ถาม

พอเจอจีเอ็มตัวต่อตัว ก็ไม่รู้เรื่องว่าของผมหาย           Angry
-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

Re: ขอผมหายทำให้พี่ผมด่า
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-10-2007, 04:44:51 »

PM ไปให้แล้วนะคับ จะเข้าใจเหตผล ว่าทีมงานทุกคนมีหน้าที่เป็นของๆ ตัวเอง ผมก็ตอบเรื่องของหายไม่ได้หรอกนะคับ แต่พยายามจะจดไป ในวันทำงานต่อๆ ไป เพราะผมไม่ค่อยรู้เรื่องนี้ ผมรู้แต่เรื่อง skill กับสมดุลย์ เรื่องของหายขอบายคับ และผมไม่ค่อยได้เข้าเกมนะคับ ผมจะเข้าตอนว่าง (ที่ไม่ใช่เวลาทำงาน)

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
A[l]ze
Newbie
*

Re: ขอผมหายทำให้พี่ผมด่า
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-10-2007, 07:08:59 »

อ้างจาก: ทัตเทพ เข็มมาลัย ที่ 19-10-2007, 22:11:02
พี่ทีมงาน คงจำผมได้ UiNewiU คนที่ของหายแล้วทีมงานไม่สนใจจะจำอ่ะ

ผมของหายตั้งเยอะน่าจะมาถาม1-1 เลย แต่นี้ไม่ ไม่มีวี้แวว พี่ผมต้องมาด่าผม เรื่องของหาย  ขายไป8อย่าง แทนที่จะถามว่าหายได้ไงสงสัยไรก็ไม่ถาม

พอเจอจีเอ็มตัวต่อตัว ก็ไม่รู้เรื่องว่าของผมหาย           Angry
คือเท่าที่ผมเห็นนะครับอยู่ดีๆคุณเดินมาแล้วบอกว่า ของๆผมอะเมื่อไรจะได้คืน เป็นผม ผมก็งงครับอยู่ดีๆเดินมาถวงของ
แล้วก็ของในวุ้นนรกสัววันนึงมันก็ต้องรีเซ็ทครับต่อให้คุณเก่งระดับเทะแค่ไหนสักวันนึงมันก็ต้องรีเซ็ทครับ  Smiley
แล้วก็เข้าใจพี่ๆทีมงานครับ เพราะผมคิดว่าท่าน UiNewiU เห็นเป็รทีมงานเลยโดดใส่ก่อนเลย  Embarrassed
ป้าย:
หน้า: [1]