GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูล เกมส์แบบระเอียด  (อ่าน 2269 ครั้ง)
-Kapook-
Jr. Member
**

http://dek-seed.free-site-host.com/ เว็บผมครับ

ข้อมูล เกมส์แบบระเอียด
« เมื่อ: 19-10-2007, 14:16:16 »

มอนเตอร์คร่าวๆ

ผีโฉด
เลเวลระดับ 1 พลังชีวิต    - 
การโจมตี      - พลังโจมตี    -
จุดปรากฏตัว รอบๆโยรัส พลังป้องกัน    -
ดรอปไอเท็ม ไม่มีข้อมูลแน่ชัด

ไม่มีข้อมูล

kop
เลเวลระดับ        2 พลังชีวิต   - 
การโจมตี      - พลังโจมตี    -
จุดปรากฏตัว      - พลังป้องกัน   -
ดรอปไอเท็ม ไม่มีข้อมูลแน่ชัด

ไม่มีข้อมูลแน่ชัด

kingkafai
เลเวลระดับ 5 พลังชีวิต    - 
การโจมตี         - พลังโจมตี   -
จุดปรากฏตัว        - พลังป้องกัน    -
ดรอปไอเท็ม ไม่มีข้อมูล

ไม่มีข้อมูล

nakee
เลเวลระดับ 7 พลังชีวิต    - 
การโจมตี      - พลังโจมตี   -
จุดปรากฏตัว      - พลังป้องกัน   -

ไม่มีข้อมูล

silaning
เลเวลระดับ 9 พลังชีวิต   - 
การโจมตี      - พลังโจมตี   -

ไม่มีข้อมูล

pee1บอสเล็กเวล 
เลเวลระดับ 11 พลังชีวิต   - 
การโจมตี       - พลังโจมตี   -
จุดปรากฏตัว       - พลังป้องกัน   -

ไม่มีข้อมูล

yarkkang 
เลเวลระดับ 12 พลังชีวิต    - 
การโจมตี    - พลังโจมตี   -
จุดปรากฏตัว    - พลังป้องกัน   -

ไม่มีข้อมูล

เนื่อเรื่องคร่าวๆครับ Smiley

นานแสนนานมาแล้ว
- เทพ โอเปีย ซึ่งได้มอบแสงสว่างแก่โลก
-และเหล่าเทพทั้ง สี่ ซิทนี่ ปารีส ฮิต และ ฟลาย
ได้สร้าง สิ่งมีชีวิต
-และ เจ้าปีศาจร้าย ฮามัน ได้สร้างเหล่ามอนเตอร์ ที่ชั่วร้ายขึ้นมา

และ เมื่อเวลาผ่านไป 1000 ปี อารธรรม ต่างๆ ก็ได้เกิดขึ้น ทำให้มีผู้คนมากมาย และถิ่นอาศัยได้เพิ่มขึ้น
และได้มี นักล่า ได้เกิดขึ้น แต่ละสายก็ได้มีความชำนาญ ของแต่ละด้าน 
และทำให้เกิดมีการสู้รบระหว่างมอนเตอร์และมนุษย์ เหล่านักล่า ได้รับหอบหมายงานจากเจ้าเมือง โยลัส
ให้ไปปราบ เจ้าปีศาจร้าย ฮามัน และลูกสมุนมันมา ให้ได้ .........

และเหล่านักล่า ได้ไปสู้รบ กับเจ้า ฮามัน ก็แพ้บ้าง ล้มตายบ้าง

เจ้าเมือง โยลัสได้ประกาศ ว่า ท่านผู้ใดที่สามารถฆ่า เจ้า ฮามันได้ จะปรบรางวัลให้อย่างงาม

เมื่อ ลูกของ นักล่าได้ยินที่พระราชา ตรัส ก็อาสา ที่จะไปปราบ เจ้าฮามัน

ชาวบ้านต่างๆ ก็ กระจายข่าวไปทั่ว จนลูกน้องของเจ้าฮามันได้ยิน ก็ได้บอกข่าวให้ เจ้าฮามันฟัง และได้เกิดศึกของคนและ ปีศาจใน

Kinghero online

อาชีพในเกมส์

• -.โนวิส
    -.มือปืน
    -.นักเวทย์
    -.โจร
    -.นินจา
    -.พ่อค้า
    -.นักดาบ
    -.นักธนู

กิจกรรมในเกมส์
GM TALK

• สวัสดีครับทุกๆท่าน วันนี้ผม และชาว GM แห่งเกม Kinghero Online จะมาบอกกล่าวเกี่ยวกับ

กิจกรรมวันเปิดเกม นะครับ

1.กิจกรรม ตี มอนลุ้นของ

2.กิจกรรม แจกของ ฟรี!

3.กิจกรรม ตอบคำถามชิง Items และ ของอื่นๆ

พิเศษ!

สำหรับ 3 ท่านแรกที่เข้ามาหา ผม GM_SOFT รับไปเลย

1.GM Knife (ดาบจีเอ็ม)

2.ยาเพิ่มเลือด 10 ขวด

3.เกราะป้องกัน Helmet

ดูรายละเอียด คลิก!!!

รายชื่อ MAP แบบย่อๆครับ รูปทีหลัง

• Map แรก หมู่บ้านโยรัส ครับ

Map สอง หมู่บ้านเฟีย ครับ

Map สาม Forest Town (หมู่บ้านบนต้นไม้) ครับ

Map สี่ เมืองร้างใต้ทะเล ครับ

ไปแร้ครับ

ปล.เว็บเรา www.onlinefree.th.gs ครับ Smiley

กษิดิศ ผิวบัว
Newbie
*

Re: ข้อมูล เกมส์แบบระเอียด
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-10-2007, 14:24:22 »

เห่อๆเล่น Copy มาเลยหรอ อุตส่าห์ นั่งทามเว็บตั้งนาน Copy ซะได้
-Kapook-
Jr. Member
**

http://dek-seed.free-site-host.com/ เว็บผมครับ

« ตอบ #2 เมื่อ: 19-10-2007, 15:37:04 »

อ้างจาก: กษิดิศ ผิวบัว ที่ 19-10-2007, 14:24:22
เห่อๆเล่น Copy มาเลยหรอ อุตส่าห์ นั่งทามเว็บตั้งนาน Copy ซะได้

อ้าวมาว่าผม ก๊อบ ก็ถามข้อมูลกัน อยู่นี่ ซอฟฟี่  Angry

us5555555555
Jr. Member
**

คลื่นซัดสาด พาวีรชน หล่นลับหาย

« ตอบ #3 เมื่อ: 19-10-2007, 16:49:17 »

อ้างจาก: •Í-_DeK-Seed_-Í•(เด็กช้าง)แก๊งเก็บศพNo.99 ที่ 19-10-2007, 15:37:04
อ้างจาก: กษิดิศ ผิวบัว ที่ 19-10-2007, 14:24:22

อ้าวมาว่าผม ก๊อบ ก็ถามข้อมูลกัน อยู่นี่ ซอฟฟี่  Angry
เอาน่าๆ

GM_Nut
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 19-10-2007, 23:53:38 »

ให้เครดิตผมหน่อยนะครับผมนั่งทำตั้งนาน
ปล.ถามเเอบอ้างเป็น GM_Nut โดยไม่ได้รับอนุญาติ
-Kapook-
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 20-10-2007, 07:09:44 »

อ้างจาก: GM_Nut ที่ 19-10-2007, 23:53:38
ให้เครดิตผมหน่อยนะครับผมนั่งทำตั้งนาน
ปล.ถามเเอบอ้างเป็น GM_Nut โดยไม่ได้รับอนุญาติ
ใช่นี่ไหนเล่า ผมบอกผมอ่ะ Gm_not ตามีไหมหนังสืออ่ะอ่านดีๆ อ่านไม่ได้สับจับไปกระเดียดอย่าให้อารมพุ่งนะครับ Angry

มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #6 เมื่อ: 21-10-2007, 16:58:02 »

ส่วนประกอปของเกมที่ขาดไม่ได้พวกคุณยังต้องหาอีกเยอะน้า
EM=EventMaster
GM=GameMaster
NM=NewsMaster
PM=PageMaster
จ้าข้อมูลคร้าวๆๆนะมีอีกเยอะหุหุหุ

us5555555555
Jr. Member
**

คลื่นซัดสาด พาวีรชน หล่นลับหาย

« ตอบ #7 เมื่อ: 21-10-2007, 17:12:21 »

อ้างจาก: Pj1-YUJO-อุ้ย ที่ 21-10-2007, 16:58:02
ส่วนประกอปของเกมที่ขาดไม่ได้พวกคุณยังต้องหาอีกเยอะน้า
EM=EventMaster
GM=GameMaster
NM=NewsMaster
PM=PageMaster
จ้าข้อมูลคร้าวๆๆนะมีอีกเยอะหุหุหุ
WM=WebMaster

‘ ยิ้ ม แ ฉ่ ง .. :')™
Full Member

แหย่มเยย !!!

« ตอบ #8 เมื่อ: 28-08-2010, 22:53:37 »

Shocked

<•~ Molez ~•>  ::  One Time For your mine !!!!
ป้าย:
หน้า: [1]