GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อันนี้คงไม่ยากค่ะ อยากให้เพิ่มสิ่งนี้ เพิ่มมา จ่ายตังซื้อแน่นอน ^ ^  (อ่าน 404 ครั้ง)
Alicecupid
Jr. Member
**

✔ ดำ∣ ✔ ดำ∣ ✔ ดำ

อันนี้คงไม่ยากค่ะ อยากให้เพิ่มสิ่งนี้ เพิ่มมา จ่ายตังซื้อแน่นอน ^ ^
« เมื่อ: 18-10-2007, 22:23:41 »

อยากให้มี " ยาเพิ่มกล้ามเนื้อขา " แบบเช่านะจ๊ะ 7วัน 30วัน ก็ได้จ๊ะ  Smiley

ราคาประมาณ 3000โซล 7วัน 8000โซล 30วัน ก็ดีจ๊ะ รับไว้พิจารณาด้วยนะจ๊ะ

แบบว่า พอวิ่งเร็วๆแล้วมันติดจายย เอิ้กๆๆ  laugh laugh laugh

--------------------------------

เพิ่มอิกหนึ่งอย่าง อยากให้มี น้ำยาเปลี่ยนเพศ ตัวละครจ๊ะ -..-

เพราะว่า เล่นตัวผู้หญิง แต่เห็นตัวผู้ชายมัน เท่ มั๊กๆ ก็เลยอยากเล่นตัวผู้ชาย

แต่....ขี้เกียจเล่นใหม่ค่ะ -..-  Shocked

---------------------------------

อิกอย่างจ๊ะ โหะๆ แบบว่า ต้องการหลายอย่งเกิ๊นน -..-

คือ อยากให้มีระบบ " หวย " จ๊ะ สำหรับผู้รักการเสี่ยงดวง

ออกทุกๆวันที่ 16 ของเดือน (หรือแล้วแต่ก็ได้จ๊ะ)

โดยแบ่งเป็น "หวยบิลล่า" คือ ซื้อหวยด้วยเงิน บิลล่า ราคา xxxx และได้รับรางวัลเป็นเงิน บิลล่า

"หวยโซล"   คือ ซื้อหยด้วยเงินโซล จากกองสลาก -..- และได้รับเงิน เป็น โซล

Intimate
Sr. Member

Keep smiling :)

Re: อันนี้คงไม่ยากค่ะ อยากให้เพิ่มสิ่งนี้ เพิ่มมา จ่ายตังซื้อแน่นอน ^ ^
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-10-2007, 22:27:22 »

เหงด้วยเลยคร้าบ  Smiley

ไซโต ฮาจิเมะ
Asura Special
Hero Member

สิ่งไหนไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

Re: อันนี้คงไม่ยากค่ะ อยากให้เพิ่มสิ่งนี้ เพิ่มมา จ่ายตังซื้อแน่นอน ^ ^
« ตอบ #2 เมื่อ: 18-10-2007, 23:43:43 »

กินแล้วกลายเป็น เต่านินจาไปเลยดีมะ
 Smiley
กินแล้วกลายเป็น คินิคุแมน ไปเลย
 รัก

~Shuffle~
Asura Tester
Hero Member
*

= ω =.

« ตอบ #3 เมื่อ: 19-10-2007, 05:27:45 »

เห็นด้วยอย่างยิ่งกับคำในลายเซ็นของเจ้าของกระทู้ XD

• กัญชา และ การบูร •
Full Member

~* ไม่หล่อ แต่เร้าใจ *~

« ตอบ #4 เมื่อ: 19-10-2007, 06:21:03 »

อ้างจาก: ♥ จิโยะจัง ♥ ที่ 18-10-2007, 22:23:41

--------------------------------

เพิ่มอิกหนึ่งอย่าง อยากให้มี น้ำยาเปลี่ยนเพศ ตัวละครจ๊ะ -..-

เพราะว่า เล่นตัวผู้หญิง แต่เห็นตัวผู้ชายมัน เท่ มั๊กๆ ก็เลยอยากเล่นตัวผู้ชาย

แต่....ขี้เกียจเล่นใหม่ค่ะ -..-  Shocked

ง่ะ ตอนนี้เปนชาย แต่อยากเปนเกย์อ่ะ จะมีเปลี่ยนมั้ยยย.... รัก

UpToOU
Asura Special
Sr. Member

^^ยิ้มทั้งน้ำตา

« ตอบ #5 เมื่อ: 19-10-2007, 06:22:10 »

อันนี้ก็อยากเห็นด้วยนะ แต่      ผมไม่เห็นด้วยอะ

ท่าในเกมซื้อกันมากๆ  บางคนตีมอนไม่ใหววิ่งหนี แล้วพอมันหลุด มอนไปตีคนอื่น ก็เกิดการทะเลาะกัน

ตั่งใจหรือไม่ตั่งใจก็เกิดการทะเลาะกันเรื่องนี้น่าจะสำคัญนะครับ ผมเชื่อว่าท่า ไอเทมนี้มา ลานประหารจะคึกคักแน่
Alicecupid
Jr. Member
**

✔ ดำ∣ ✔ ดำ∣ ✔ ดำ

« ตอบ #6 เมื่อ: 19-10-2007, 07:25:09 »

ที่อยากให้มียาวิ่งไวแบบเช่านี่ก็เพราะว่า เราชอบทำเควสอ่ะจ๊ะ และแต่และเควสก็วิ่งไกล้ไกล -..-

พอได้ยานี้ไปร้อง โอว้ พระเจ้า เลยค่ะ!! แบบว่าโดนใจ -..- และอิกอย่างเวลาเก็บเลเวล

มันก็พุ่งไปหามอนไวดี เก็บเวลไว มากๆ ><  รัก รัก รัก รัก

ป้าย:
หน้า: [1]