GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มินิบอสและบอสโดนแจมสกิลแล้วไม่แว้งหาคนแจมครับ  (อ่าน 364 ครั้ง)
tarotarotaro
Full Member

อยากให้มินิบอสและบอสโดนแจมสกิลแล้วไม่แว้งหาคนแจมครับ
« เมื่อ: 18-10-2007, 15:49:45 »

เรื่องของเรื่องคือคนเดี๋ยวนี้ไม่มีมารยาทครับ อ้างว่าทีเราโดนแย่งยังไม่บ่น(แล้วผมไปแย่งคุณเหรอ)
แล้วทำเป็นบอกเวลาบอสตัวอื่น(แล้วก็พูดว่าถ้าผมเป็นคนเห็นแก่ตัวจะบอกเวลาบอสตัวอื่นเหรอ ดูเขาพูดดิครับ)แล้ว ขอโทษ อะไรประมาณนี้เซ็งมากๆครับ พอไปว่าว่านิสัยไม่ดี คนพวกนี้ก็บอกไม่องไมเอามันละไปนอนดีกว่า ดูดิไม่มีมารยาทแล้วยังขี้งอนอีก (บอกว่าทีเราโดนแจมไม่มีคนมาช่วยเลย เลยแจมคนอื่นงั้นเหรอครับ)

ผู้เล่นเด๋วนี้พูดจาดีๆกันดีๆไม่ได้ละครับ คนอยากได้อยากมีแต่ไม่สนวิธีการกันเยอะ ต่อไปคงไม่มีคนอยากล่าบอสละครับปล่อยให้พวกแจมสกิลแย่งกันเอง ถ้าGMไม่อยากให้สังคมPJ1เสียไปกับคนไม่กี่คนพวกนี้ก็โปรดรับเรื่องไว้แก้ไขด่วนครับ

กดเข้าไปเล่น หรือ ให้อาหารลูกผมด้วย นะครับ T^T

~Shuffle~
Asura Tester
Hero Member
*

= ω =.

Re: อยากให้มินิบอสและบอสโดนแจมสกิลแล้วไม่แว้งหาคนแจมครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-10-2007, 16:23:07 »

เห็นด้วยอย่างยิ่ง และอีกอย่างเวลาบอสโดนร่ายสกิลใส่แล้วบอสหันใปตีคนอื่นแบบนี้พวกสายแท้งคงตกงานกันหมด พร้อมๆกับพวกสายเวทที่ร่ายสกิลใส่ใม่ใด้เพราะจะโดนบอสหันมาตี - -"

ปล.จริงๆแอ้มก็น่าจะบอกชื่อคนที่จงใจแย่งบอสด้วยสกิลด้วยนะ บอกๆกันใว้ให้ชาวโลกรับรู้เผื่อคนที่ทำจะรู้สึกอับอายและลดพฤติกรรมเหล่านี้ลง

cyclop
Jr. Member
**

ไม่บอกเฟ้ย

Re: อยากให้มินิบอสและบอสโดนแจมสกิลแล้วไม่แว้งหาคนแจมครับ(คงเป็นกระทู้ลมอีกเช่นเคย)
« ตอบ #2 เมื่อ: 18-10-2007, 16:34:20 »

อันนี้เราแก้ไขให้นานแล้วครับ แต่แก้ในนรกนะ เดี๋ยวอีกไม่นานนี้ก็จะขึ้นสวรรค์แล้วครับ ซึ่งจะทำให้เวลาบอสโดนสกิลโจมตีใส่ มันจะไม่เปลี่ยนเป้าหมายไปตีคนยิงสกิลหากมันมีเป้าหมายอยู่แล้ว

ความสุขที่สุดในชีวิต คือการที่มีคนเห็นถึงคุณค่าในตัวของเรา
tarotarotaro
Full Member

Re: อยากให้มินิบอสและบอสโดนแจมสกิลแล้วไม่แว้งหาคนแจมครับ(คงเป็นกระทู้ลมอีกเช่นเคย)
« ตอบ #3 เมื่อ: 18-10-2007, 16:36:47 »

พระเจ้ายอดมันทอดยาก แหล่มมากเลยครับท่านcyclop (ตะเบ๊ะ1ทีแล้วร้องมิว) laugh

กดเข้าไปเล่น หรือ ให้อาหารลูกผมด้วย นะครับ T^T

ป้าย:
หน้า: [1]