GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยค่ะ เติมเงินกับเวลาในเซฟวุ้นนรกแต่ กับไปอยู่ที่วุ้นสวรรค์  (อ่าน 432 ครั้ง)
mono8888
Newbie
*

ช่วยด้วยค่ะ เติมเงินกับเวลาในเซฟวุ้นนรกแต่ กับไปอยู่ที่วุ้นสวรรค์
« เมื่อ: 28-03-2007, 20:13:55 »

ช่วยเปลี่ยนของที่เติมจาก โปรเจ็ควัน คอมโบ เซต ที่อยู่ในเซฟวุ้นสรรค์ให้มาอยู่ที่ เซฟวุ้นนรกหน่อยค่ะ เพราะเล่นเซฟวุ้นนรกอยู่ แต่ไม่รู้ทำไมมันไปอยู่ที่วุ้นสวรรค์ได้

ช่วยหน่อยค่ะ    Mono8888 
Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: ช่วยด้วยค่ะ เติมเงินกับเวลาในเซฟวุ้นนรกแต่ กับไปอยู่ที่วุ้นสวรรค์
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-03-2007, 20:20:18 »

อ้างจาก: mono8888 ที่ 28-03-2007, 20:13:55
ช่วยเปลี่ยนของที่เติมจาก โปรเจ็ควัน คอมโบ เซต ที่อยู่ในเซฟวุ้นสรรค์ให้มาอยู่ที่ เซฟวุ้นนรกหน่อยค่ะ เพราะเล่นเซฟวุ้นนรกอยู่ แต่ไม่รู้ทำไมมันไปอยู่ที่วุ้นสวรรค์ได้

ช่วยหน่อยค่ะ    Mono8888 

วุ้นนรกเติมเงินไม่ได้ครับ (เพราะเล่นฟรี) ระบบจะเติมให้เองครับโดยจะเอาเวลาที่เติมไปในวุ้นสวรรค์มาเติมให้ครับ
สรุปคือถ้าจะเล่นวุ้นนรกให้เติมเฉพาะแค่เวลา กับวุ้นสวรรค์ครับ

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
ป้าย:
หน้า: [1]