GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าเกมไม่ได้อ่ะค่ะ  (อ่าน 264 ครั้ง)
แพทน๊ะ แพทน๊ะ
Newbie
*

•→ วิ๊ง วิ๊ง ←• ~*

เข้าเกมไม่ได้อ่ะค่ะ
« เมื่อ: 14-10-2007, 13:36:15 »

ช่วยดูให้ด้วยค่ะ ล็อกอินแล้ว มันขึ้นว่า เซิร์ฟเวอร์ได้ทำการตัดคุณออกจากระบบ ไอดี The_Sparkker

• เ ท อ  รั ก คั ย ช อ บ คั ย ชั้ น ไ ม่ ว่ า •

• แ ต่ อ ย่ า ค ว ง มั น ม า ใ ห้ ชั้ น เ ห็ น •

• ชั้ น ไ ม่ ใ ช่ ค น ห นึ่ ง ที่ ใ จ เ ย็ น •

• อ า จ ก ร ะ เ ด็ น ทั้ ง คู่ ไ ม่ รู้ ตั ว •
deckcounter
บุคคลทั่วไป
Re: เข้าเกมไม่ได้อ่ะค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-10-2007, 15:11:52 »

ใส่รหัสผิดหรือเปล่าครับ
เด่วผมส่ง รหัสไปให้ละกัน
ป้าย:
หน้า: [1]