GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เติมเงินแล้วเข้าเกมส์ไม่ได้อะครับ...  (อ่าน 256 ครั้ง)
ZeaOn
Newbie
*

....ZeaOn....

เติมเงินแล้วเข้าเกมส์ไม่ได้อะครับ...
« เมื่อ: 13-10-2007, 16:46:23 »

Angry.....ผมเติม 55  บาทอะครับ...แล้วเลือก  14  วัน ...พอเข้าเกมส์แล้ว..มันบอกว่า....กรุณาเติมเงินด้วยค่ะ..................
ช่วยแก้ไขไห้ด่วนเลยนะครับ...ขอร้อง..... Cry...

ID :  ballbtp

แก้ไขไห้ด้วยนะครับ.....ไม่อย่างนั้น..จะไปประกาศเว็บอื่นๆเลย
คนมันเท่ หล่อมาก
Newbie
*

Re: เติมเงินแล้วเข้าเกมส์ไม่ได้อะครับ...
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-10-2007, 16:58:09 »

ผมอีกผมก็เติมมะเข้าเซ็งโคตร Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
 Wink Wink Winkเติม15บาทเลือก1วันมันบอกกรุณาเติมเงินด้วยค่ะเนี่ย Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

ID  bofoyp[ทำให้ด้วยน๊า Wink Wink Wink Wink Wink Wink]ขอร้องอยากเล่นมากกกกกกกกกกกก~ก!!!!!!!!!!
Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: เติมเงินแล้วเข้าเกมส์ไม่ได้อะครับ...
« ตอบ #2 เมื่อ: 14-10-2007, 08:07:40 »

ทีมงานกราบขออภัยเพื่อนๆ ผู้เล่นอย่างสูง

น่าจะเติมเข้ามาได้แล้วครับ กรุณาตรวจสอบดูอีกครั้ง
ถ้ายังไม่เข้ารบกวนแจ้งมาได้อีกทีครับ และกรุญาให้ข้อมูลตามนี้นะครับ

อ้างถึง
อย่าโพสเลขบัตรเติมเงิน รหัสผ่านเกมลงในกระทู้นะครับ
บอกแค่

เหตุที่เติมไม่ได้
ไม่ได้รับ SMS ตอบกลับ

ไอดี = zerowheel
เติมบัตร = acash 50
เลือก = วัน 15 วัน
ช่วงเวลาที่เติม = 1 ตค 18:50 - 20:00

แค่นี้พอนะครับ

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
ป้าย:
หน้า: [1]