GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคเปลี่ยนอาวุธครับ  (อ่าน 71 ครั้ง)
ปิศาจ
Full Member

บัคเปลี่ยนอาวุธครับ
« เมื่อ: 12-06-2011, 09:27:43 »

พอเราตีมอนจังหวะที่มอนตายแล้วเรากดเปลี่ยนอาวุธหรือใส่อาวุธ มันจะ้ค้างทันที ขยับไปไหนไม่ได้อีกเลย   ต้องวาปหาเพื่อนหรือใช้คาถาพากลับอย่างเดียว
มีปัญหามากๆเลยสำหรับคนใช้อาวุธหลายชิ้นกดสลับ

Angry  แบบนี้ได้หมวกอุนต้าแมนไหมอะครับ

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

Re: บัคเปลี่ยนอาวุธครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-06-2011, 10:07:24 »

ลองกดสกิลดูครับ จีบอกว่าการแสดงผลช้า(ผมก็เป็น ดาบคู่ฟันเสร็จเปลี่ยนเป็นดาบใหญ่ทันที ค้าง ต้องกดสกิลหรือกดอัดมอน) Sad

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
ปิศาจ
Full Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 12-06-2011, 10:20:37 »

กดอัดมอนไม่ได้งิ  แต่มีวิธีแก้แล้ว กดถอดออกแล้วกดใส่ใหม่ แต่มันทำให้ขาดการลื่นไหลเป็นอย่างมาก  เวลๆอยู่ค้างมีเกือบตาย  มันเป็นทุกอาชีพครับลองวิ แล้วพอมอนตายเปลี่ยนเป็นคฑาก็ค้าง ต้องกดสับกลับไปแล้วกดใหม่  เทรก็เป็น

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #3 เมื่อ: 12-06-2011, 11:54:22 »

เป็นหมด ยิ่งเบลดสามดาบอ่ะ ดาบคู่ฟันมอนตายแล้วเปลี่ยนเป็นดาบใหญ่ ค้าง Embarrassed

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #4 เมื่อ: 13-06-2011, 13:41:57 »

ขอตรวจสอบก่อนนะครับ  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #5 เมื่อ: 15-06-2011, 20:10:51 »

ใช่  จากการทดลอง หลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆครั้งแล้ว ไม่เป็นนะครับ พอจะช่วย อัดวีดีโอแล้วแจ้งมาใหม่ที่บอร์ดใหม่ นะครับ  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]