GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศย้ายบ้าน(บอร์ด)อย่างเป็นทางการครับ  (อ่าน 24 ครั้ง)
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

ประกาศย้ายบ้าน(บอร์ด)อย่างเป็นทางการครับ
« เมื่อ: 10-06-2011, 18:28:20 »

ประกาศย้ายบ้านจ้า

ทางทีมงานขอประกาศแจ้งให้เพื่อนๆชาวอสุราได้ทราบว่า ทางทีมงานจะทำการย้ายบอร์ดของอสุราและเกมในเครือทั้งหมดไปยัง forum.gameindy.com เพื่อความสะดวกในการเข้าถึงบอร์ดและข้อมูลข่าวสาร ที่เพื่อนๆจะได้รับทราบจากทางทีมงานในเกมต่างๆในเครือเกมอินดี้ครับ สำหรับบอร์ดเก่านี้เพื่อนๆจะไม่สามารถโพสกระทู้เพิ่มเติมได้ แต่ยังสามารถเข้ามาอ่านข้อความต่างๆหรือข้อมูลเก่าได้ครับและจะปิดตัวลง เมื่อบอร์ดใหม่เปิดใช้งานอย่างเติมรูปแบบครับ  โดยทางทีมงานจะเริ่มเปิดใช้งานบอร์ดใหม่ใน วันจันทร์ที่ 13 มิถุนายน 2554 นี้เป็นต้นไปครับ

ทั้งนี้สำหรับบอร์ดใหม่นั้นเพื่อนๆสามารถใช้ ไอดีเกมอินดี้(ไอดีบอร์ดเก่า) เข้าใช้งานได้ตามปกติครับเหมือนบอร์ดเก่าครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]