GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เติมเงินไม่ได้ แล้วจะใส่เมนูทำเกลือหรอครับ  (อ่าน 110 ครั้ง)
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

เติมเงินไม่ได้ แล้วจะใส่เมนูทำเกลือหรอครับ
« เมื่อ: 10-06-2011, 18:18:26 »

วุ้นสามหาวในเฟซบุ๊คอะ
ยังไม่เปิดให้เติมเงินแล้วจะใส่เมนูมาทำขี้เกลืออะไร
เสียอารมณ์นะเฟ้ย
ตอนแรก ตกใจชิ ปหาย
อะไรว่ะ ซื้อมา แปลงโค๊ดแล้ว
แต่บอกว่า
ไม่สามารถใช้งานได้
โค๊ดใช้ไม่ได้ หมดอายุ
เอาเมนูเติมเงินออกไปเลยนะ
เก่งนัก เรื่องหลอกลูกค้าเนี้ย
ตรูก็เจือกควา ยไปเชื่อมันอีก - -*)

White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

Re: เติมเงินไม่ได้ แล้วจะใส่เมนูทำเกลือหรอครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-06-2011, 18:21:54 »

นั่นสิ จะใส่ไว้กินเนื้อที่ทำไม แทนที่จะทำมันให้เสร็จๆ Embarrassed

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
จีเอ็มหลี่หมิง
Asura Supporter
Sr. Member

เกรียนตัวพ่อ ^^"

Re: เติมเงินไม่ได้ แล้วจะใส่เมนูทำเกลือหรอครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 10-06-2011, 18:33:52 »

ในส่วนหน้าเติมเงินของเซิฟเวอร์วุ้นเหินหาว(อสุราออนเฟซบุ๊ค) นั้น

ทางทีมงานได้มีการบอกให้ลูกค้าทราบนะครับ ว่ายังไม่เปิดให้บริการการเติมเงินในส่วนนี้

ซึ่งหน้าเติมเงินที่ยังโชว์อยู่นี้ เป็นเพียงเวอร์ชั่นทดลองครับ (ได้มีการทำกิจกรรมแจกโค๊ด หมวกวุ้นเขียว และไอเทมเล็กน้อย ให้เพื่อนๆที่เข้าร่วมกิจกรรมไปทดสอบเติมโค้ดเหล่านี้ ในหน้าเติมเงินดังกล่าว อ้างอิงกิจกรรมตรงนี้จ้า http://www.facebook.com/event.php?eid=214483611915492)

สำหรับการเติมเงินของเซิฟเวอร์ วุ้นเหินหาว นี้หากพร้อมให้บริการเมื่อไหร่ จะมีการประกาศให้เพื่อนๆทราบอย่างเป็นทางการนะครับ (คาดว่าเร็วๆนี้ครับ)

ส่วนเพื่อนๆที่ได้ซื้อบัตรมาแล้ว และคิดว่าจะเติมเข้าเซิฟเวอร์นี้ ก็สามารถเก็บบัตรไว้เติมเมื่อระบบเสร็จเรียบร้อยได้ครับผม

ต้องขออภัยเพื่อนๆในความไม่สะดวกด้วยครับ

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #3 เมื่อ: 10-06-2011, 18:56:13 »

อ้างจาก: จีเอ็มหลี่หมิง ที่ 10-06-2011, 18:33:52
ทางทีมงานได้มีการบอกให้ลูกค้าทราบนะครับ ว่ายังไม่เปิดให้บริการการเติมเงินในส่วนนี้

บอกตอนไหน
http://forum.asura.in.th/index.php?board=106.0
หรือไปบอกในเฟซบุ๊ค
แล้วคนที่ีมีเพื่อนเป็นร้อยๆ
จะเห็นประกาศไหม
มันอัพเดตของแต่ละคนขนาดไหน
พอของใหม่มา ของเก่ามันก็จมลงไปเรื่อยๆ
หรือบอกตอนที่โทรไปหา
หลังจากที่รู้แล้ว ว่าเติมไม่ได้นะหรอ
ไม่เก็บแล้วเฟ้ย
เติมใส่สวรรค์ไปแล้ว
ไม่ซื้อใหม่แล้วด้วย

แล้วตอนประกาศว่าเติมเงินได้นะ
ประกาศให้เหมือนตอนที่แจ้งเติมไม่ได้ละกัน
คนมันจะได้ไม่รุ้
เงินได้ไม่เข้าบริษัท
เย็นเปียก
 Angry Angry Angry

ป้าย:
หน้า: [1]