GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จีครับช่วยเห็นใจคนเวลน้อยหน่อยครับ  (อ่าน 88 ครั้ง)
พรเทพ อาปะจินดา
Newbie
*

จีครับช่วยเห็นใจคนเวลน้อยหน่อยครับ
« เมื่อ: 09-06-2011, 21:40:56 »

เรื่องของเรื่องคือทำไมเวล41แล้วตายต้องไปตกนรกต้องรอตีวุ้นด้วยครับช่วยเห็นใจคนเวลน้อยทีครับพอเข้าไปจะไปล่าวุ้นมันก็ไล่ฆ่าเพิ่งเลเวล41มาหมาดๆก็ต้องมาดิ้นรนกับคนอื่นเค้าแล้วกว่าจะได้ออกเป็นวันๆ15นาทีวุ้นเกิดทีแล้วคนรอ10-20คนแล้วพอเวลาวุ้นจะเกิดพวกคนเก่งๆมันก็ฆ่าคนอ่อนๆก่อนแล้วเมื่อไหร่จะได้ออกจากที่นี้สักทีครับหน้าจะให้พวกเวลสูงๆตกนรกก็พอสักเวล80+อะไรแบบนี้อ่ะครับมันทรมานมากรู้ไหมครับรอมาเป็นวันๆแล้วเนี้ยก็ไม่ได้ขึ้นไปสักทีเลเวลก็ไม่ได้เห้อแล้วผมเล่นเซิฟอวตารด้วยอ่ะจะขึ้นก็ขึ้นไม่ได้มันขายใบอวตารกันแล้วคิดดูว่าคนเวล41จะเอาเงินจากไหนตั้ง200-300kมาสงสารกันสักนิดครับ
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: จีครับช่วยเห็นใจคนเวลน้อยหน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-06-2011, 13:25:29 »

ใช่ จะลองเสนอเรื่องให้พี่ๆทราบนะครับ

แต่เบื้องต้น เซิร์พอวตารก็อย่างนี้และครับ  (ขยันทำใบอวตารเลียนแบบนะครับ ช่วยท่านได้)

ยังไงจะพยายามหากิจกรรมไปแจกใบ อวตารให้เพื่อนๆนะ  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]