GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอมถามอะไรหน่อยครับ  (อ่าน 74 ครั้ง)
I_am_Win_Ner , IiI_CD_IiI
Jr. Member
**

IiI_CD_IiI ณ เซิฟ PK

ขอมถามอะไรหน่อยครับ
« เมื่อ: 08-06-2011, 18:18:19 »

ผมอยากรู้ ว่า บอส&มินิ เควส จุ ยุที่ไหนอะครับอยากรู้มากก และเวลาเกิดอะครับ  Cry
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: ขอมถามอะไรหน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-06-2011, 18:35:55 »

*  เปลวไฟที่ไม่มีวันดับได้จากวิญญาณแค้นซูลัน  สุ่มเกิดทั่วถ้ำใต้น้ำ
    * ก้อนน้ำแข็งที่ไม่มีวันละลายได้จากอัศวินน้ำแข็งแมพVIP ก่อนแมพบอสไอซ์ซี่
    * ขนนกในตำนานได้จากวิหกสุริยัน ไซร์ แมพ 11( ที่มีนกจุ๊กะไผ่เดือดเยอะๆ)
    * อิฐที่ไม่มีวันแตกสลายได้จากกัลก้าราชาแห่งแผ่นดินไหว สุ่มเกิดทั่วเดธวัลเล่ย์ อันนี้ต้องดูดีดีเพราะมันเหมือนโกเลม
    * คทาแห่งแสงได้จากบอสราชินี ตรงคำว่าบอส
    * เศษหินแห่งความมืดได้จากท้าวจตุกร ในวิหารจตุกร ไม่ค่อยได้ไปตีเท่าไร ขอโทษด้วย=_= ถ้าจำไม่ผิดก่อนแมพบอสลิง แมพนั้นแหละ

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
I_am_Win_Ner , IiI_CD_IiI
Jr. Member
**

IiI_CD_IiI ณ เซิฟ PK

« ตอบ #2 เมื่อ: 08-06-2011, 18:46:16 »

ขอบคุณครับ  Smiley
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #3 เมื่อ: 08-06-2011, 19:05:13 »

ไม่เป็นไรครับ

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ป้าย:
หน้า: [1]